TIN MỚI NHẬN Góc doanh nghiệp

Lịch thi đấu ngày 10/06 của Đoàn thể thao Việt Nam

Cập nhật 00:38 ngày 10/06/2015

Trong ngày thi đấu 10/06 hôm nay, Đoàn thể thao Việt Nam sẽ tranh tài ở hàng loạt môn thể thao thế mạnh và có hi vọng giành vàng. Cũng có nhiều môn mới bắt đầu bước vào tranh tài kể từ ngày hôm nay như bóng chuyền, bắn cung, cầu lông hay pencak silat.


Bơi

 




+ 50m bướm nam: Hoàng Quý Phước

08h00: Vòng loại

18h00: Chung kết

+ 1500m tự do nam: Lâm Quang Nhật

18h38: Chung kết

+ 400m tự do nữ: Nguyễn Thị Ánh Viên, Lê Thị Mỹ Thảo

08h22: Vòng loại

18h58: Chung kết

+ 200m hỗn hợp nam: Trần Duy Khôi, Phan Gia Mẫn

08h34: Vòng loại

19h36: Chung kết


Điền kinh



 



+ 10 môn phối hợp nam: Nguyễn Huy Thái, Nguyễn Văn Huệ

08h30: Chạy 110m vượt rào

09h05: Ném đĩa

10h15: Nhảy sào

15h05: Ném lao

16h30: Chạy 1500m

+ Chạy 200m nam: Lê Trọng Hinh

08h40: Vòng loại

17h45: Chung kết

+ Chạy 200m nữ: Nguyễn Thị Oanh, Quách Thị Lan

09h10: Vòng loại

17h35: Chung kết

+ Chạy 400m vượt rào nữ: Nguyễn Thị Huyền

15h10: Chung kết

+ Chạy 400m vượt rào nam: Quách Công Lịch, Đào Xuân Cường

15h25: Chung kết

+ Nhảy cao nữ: Nguyễn Thị Trúc Mai, Bùi Thị Thu Thảo

15h30: Chung kết

+ Chạy 10000m nam: Nguyễn Văn Lai, Đỗ Quốc Luật

15h40: Chung kết

+ Ném lao nữ: Bùi Thị Xuân

16h40: Chung kết

+ Chạy 800m nữ: Vũ Thị Ly, Đỗ Thị Thảo

17h05: Chung kết

+ Chạy 800m nam: Dương Văn Thái, Lê Thanh Hùng

17h15: Chung kết


Bắn cung

+ Cung 1 dây đơn nam: Nguyễn Thanh Bình, Chu Đức Anh, Đào Trọng Kiên, Nguyễn Văn Duy

09h00: Vòng loại

+ Cung 1 dây đồng đội nam: Đào Trọng Kiên/Nguyễn Thanh Bình/Nguyễn Văn Duy

09h00: Vòng loại

+ Cung 1 dây đơn nữ: Nguyễn Thị Quyền Trang, Nguyễn Phương Linh, Lê Thị Thu Hiền, Lộc Thị Đào

09h00: Vòng loại

+ Cung 1 dây đồng đội nữ: Lê Thị Thu Hiền/Lộc Thị Đào/Nguyễn Thị Quyền Trang

09h00: Vòng loại

+ Cung 1 dây đôi nam nữ kết hợp: Đào Trọng Kiên/Lê Thị Thu Huyền

09h00: Vòng loại

+ Cung 3 dây đơn nam: Mai Xuân Đức, Nguyễn Tiến Cường, Nguyễn Tuấn Anh, Vũ Việt Anh

13h30: Vòng loại

+ Cung 3 dây đồng đội nam: Nguyễn Tiến Cương/Nguyễn Tuấn Anh/Vũ Việt Anh

13h30: Vòng loại

+ Cung 3 dây đơn nữ: Nguyễn Thị Kim Anh, Lê Ngọc Huyền, Nguyễn Thị Nhật Lệ, Nguyễn Thị Thanh Thảo

13h30: Vòng loại

+ Cung 3 dây đồng đội nữ: Lê Ngọc Huyền/Nguyễn Thị Kim Ánh/Nguyễn Thị Nhật Lệ

13h30: Vòng loại

+ Cung 3 dây đôi nam nữ kết hợp: Lê Ngọc Huyền/Nguyễn Tiến Cương

13h30: Vòng loại


Cầu lông

+ Đồng đội nữ: Nguyễn Thị Sen/Nguyễn Thùy Linh/Phạm Như Thảo/Thái Thị Hồng Gấm/Vũ Thị Trang

11h00: Tứ kết, gặp Malaysia

+ Đồng đội nam: Đào Mạnh Thắng/Đỗ Tuấn Đức/Dương Bảo Đức/Lê Hà Anh/Nguyễn Tiến Minh/Phạm Cao Cường/Phạm Hồng Nam

16h00: Tứ kết, gặp Thái Lan


Bóng rổ

+ Nội dung nữ

08h00: Bảng G, gặp Philippines

+ Nội dung nam

19h00: Bảng B, gặp Singapore


Billiards snooker

+ Billards Anh đồng đội nam: Nguyễn Thanh Bình/Nguyễn Trung Kiên/Phạm Hoài Nam

09h00: Tứ kết, gặp Singapore


Bowling

+ Đôi nam: Nguyễn Trọng Hiếu/Lê Công Hưng, Phạm Quốc Bảo Kỳ/Nguyễn Thành Phố, Lê Thanh Nhã

13h00: Chung kết

+ Đôi nữ: Nguyễn Thị Thu Huyền/Trương Thị Thanh Huyền, Đinh Thị Ngọc Thư/Trần Thu Thủy

09h00: Chung kết


Quyền anh

+ 51kg nữ: Nguyễn Thị Yến

13h15: Chung kết

+ 54kg nữ: Lê Thị Bằng

13h30: Chung kết

+ 60kg nam: Nguyễn Văn Hải

14h45: Chung kết

+ 75kg nam: Trương Đình Hoàng

15h30: Chung kết


Bóng đá



 

+ Bảng B

19h30: Gặp U23 Thái Lan


Golf

+ Đơn nam: Đỗ Lê Gia Đạt, Trương Chí Quân

07h00: Vòng 2

+ Đơn nữ: Ngô Bảo Nghi, Nguyễn Thảo My, Trần Chiêu Dương

07h00: Vòng 1

+ Đồng đội nữ: Ngô Bảo Nghi/Nguyễn Thảo My/Trần Chiêu Dương

07h00: Vòng 1


Thể dục dụng cụ


 


+ Nhảy chống nam: Lê Thanh Tùng, Hoàng Cường

13h00: Chung kết

+ Cầu thăng bằng nữ: Phan Thị Hà Thanh, Đỗ Thị Vân Anh

13h35: Chung kết

+ Xà kép nam: Đinh Phương Thành, Phạm Phước Hưng

13h35: Chung kết

+ Thể dục tự do nữ: Phan Thị Hà Thanh

14h20: Chung kết

+ Xà đơn nam: Đinh Phương Thành, Hoàng Cường

15h20: Chung kết


Pencak Silat

+ Đối kháng nam hạng 45kg-50kg: Diệp Ngọc Vũ Minh

15h10: Tứ kết

+ Biểu diễn đơn nam: Hoàng Quang Trung

16h30: Chung kết

+ Đồng đội nữ biểu diễn: Dương Thị Ánh Nguyệt/Nguyễn Thị Thu Hà/Nguyễn Thị Thúy

18h30: Chung kết

+ Đôi nam biểu diễn: Đặng Quốc Bảo/Nguyễn Danh Phương

19h30: Chung kết


Bi sắt

+ Đôi nam: Ngô Ron/Trần Thạch Lam

09h00-19h15: Vòng loại

+ Đôi nữ: Ngô Thị Huyền Trân/Nguyễn Thị Thi

09h00-19h15: Vòng loại


Bắn súng

+ 50m súng trường đơn nam: Tạ Ngọc Long

10h00: Vòng loại

12h00: Chung kết


Quần vợt

+ Đôi nam:

11h00: Vòng 1, Trịnh Linh Giang/Trần Hoàng Anh Khoa

11h00: Vòng 1, Nguyễn Hoàng Thiên/Phạm Minh Tuấn

+ Đơn nữ: Sĩ Bội Ngọc

10h00: Vòng 2

+ Đơn nam: Nguyễn Hoàng Thiên

09h00: Vòng 2

+ Đôi nam nữ: Huỳnh Phi Khanh/Trần Hoàng Anh Khoa

13h00: Vòng 2

+ Đôi nữ: Đào Minh Trang/Phan Thị Thanh Bình

13h00: Vòng 1


Bóng chuyền

+ Bảng B nội dung nữ

09h00: Gặp Malaysia


Tuấn Hiệp
(Thethao.vtv.vn)

VTV1

WWW.VTV.VN - BÁO ĐIỆN TỬ ĐÀI TRUYỀN HÌNH VIỆT NAM.

Tổng biên tập Vũ Thanh Thủy

Phó Tổng biên tập Phạm Quốc Thắng

Giấy phép hoạt động báo chí điện tử số 306/GP-BTTTT cấp ngày 22/02/2012.

Tổng đài VTV: (04) 3.8355931; (04) 3.8355932

Ðiện thoại Báo điện tử VTV: (04) 66897 897 Email: toasoan@vtv.vn

® Cấm sao chép dưới mọi hình thức nếu không có sự chấp thuận bằng văn bản.

Ghi rõ nguồn VTV.vn khi phát hành lại thông tin từ website này.