TIN MỚI NHẬN Góc doanh nghiệp

Lịch thi đấu ngày 11/06 của Đoàn thể thao Việt Nam

Cập nhật 02:07 ngày 11/06/2015

Môn bơi sẽ chính thức kết thúc trong ngày 11/06 hôm nay. Bên cạnh đó, Đoàn thể thao Việt Nam cũng đặt sự kì vọng vào một số môn sở trường như điền kinh, rowing hay pencak silat.

Bơi


 

+ 50m ếch nam: Phan Gia Mẫn

08h00: Vòng loại

18h00: Chung kết

+ 50m tự do nữ: Nguyễn Diệp Phương Trâm

08h02: Vòng loại

18h04: Chung kết

+ 50m ngửa nam: Trần Duy Khôi

08h04: Vòng loại

18h38: Chung kết

+ 200m ếch nữ: Nguyễn Thị Ánh Viên

08h10: Vòng loại

18h42: Chung kết

+ 400m tự do nam: Hoàng Quý Phước, Lâm Quang Nhật

08h12: Vòng loại

18h48: Chung kết

+ 100m bướm nữ: Lê Thị Mỹ Thảo, Nguyễn Thị Ánh Viên

08h22: Vòng loại

19h33: Chung kết

+ 4x100m tiếp sức nam: Hoàng Quý Phước/Trần Duy Khôi/Lâm Quang Nhật/Phan Gia Mẫn

18h38: Chung kết




Bắn cung


 



+ Cung 1 dây đơn nam: Chu Đức Anh, Đào Trọng Kiên

09h00-10h00: Vòng 1/8, Tứ kết, Bán kết

+ Cung 1 dây đơn nữ: Lê Thị Thu Hiền, Lộc Thị Đào

09h0-10h00: Vòng 1/8, Tứ kết, Bán kết

+ Cung 1 dây đồng đội nam: Nguyễn Văn Duy/Đào Trọng Kiên/Chu Đức Anh

13h30-14h00: Tứ kết, Bán kết

+ Cung 1 dây đồng đội nữ: Nguyễn Phương Linh/Lộc Thị Đào/Lê Thị Thu Huyền

13h30-14h00: Tứ kết, Bán kết

+ Cung 1 dây đôi nam nữ: Lộc Thị Đào/Đào Trọng Kiên

14h30-15h00: Tứ kết, Bán kết




Điền kinh


 



+ Chạy 110m rào nam: Nguyễn Ngọc Quang

08h55: Vòng loại

17h00: Chung kết

+ Nhảy cao nam: Đào Văn Thủy, Nguyễn Thành Nhân

15h05: Chung kết

+ Chạy 1500m nữ: Đỗ Thị Thảo, Nguyễn Thị Phương

15h25: Chung kết

+ Chạy 1500m nam: Dương Văn Thái

15h35: Chung kết

+ Chạy 10000m nữ: Phạm Thị Huệ, Hoàng Thị Thanh

15h45: Chung kết

+ Nhảy ba bước nữ: Trần Huệ Hoa, Vũ Thị Mến

16h40: Chung kết

+ Chạy 100m rào nữ: Trần Thị Yến Hoa

16h50: Chung kết

+ Chạy 4x400m tiếp sức nam: Đào Xuân Cường/Dương Văn Thái/Lê Trọng Hinh/Lương Văn Thao/Nguyễn Ngọc Quang/Quách Công Lịch

17h25: Chung kết

+ Chạy 4x400m tiếp sức nữ: Đỗ Thị Thảo/Nguyễn Thị Oanh/Hoàng Thị Ngọc/Nguyễn Thị Huyền/Nguyễn Thị Thúy/Quách Thị Lan

17h35: Chung kết




Bóng rổ


+ Nội dung nam

10h00: Bảng B, Gặp Thái Lan

+ Nội dung nữ

12h00: Bảng G, Gặp Indonesia




Bowling

 



+ Bowling ba người nội dung nam: Lê Công Hưng/Phạm Quốc Bảo Kỳ/Nguyễn Thành Phố, Lê Thanh Nhã/Nguyễn Trọng Hiếu

09h00: Vòng 1

13h00: Vòng 2

+ Bowling ba người nội dung nữ: Trần Thu Thủy/Đinh Thị Ngọc Thư/Nguyễn Thị Thu Huyền, Trương Thị Thanh Huyền

09h00: Vòng 1

13h00: Vòng 2




Đua xe đạp


+ Xe đạp tính giờ đơn nam: Trịnh Đức Tâm

09h00: Chung kết




Golf


+ Đơn nam: Trương Chí Quân, Đỗ Lê Gia Đạt

07h44: Vòng 3

+ Đơn nữ: Ngô Bảo Nghi, Nguyễn Thảo My, Trần Chiêu Dương

07h00: Vòng 2

+ Đồng đội nữ: Ngô Bảo Nghi/Nguyễn Thảo My/Trần Chiêu Dương

07h00: Vòng 2




Pencak Silat


+ Đối kháng nữ hạng 50kg-55kg: Trần Thị Thêm

16h20: Tứ kết

+ Đối kháng nam hạng 50kg-55kg: Võ Duy Phương

17h00: Tứ kết

+ Đối kháng nam hạng 55kg-60kg: Nguyễn Thái Linh

19h20: Tứ kết

+ Đối kháng nữ hạng 55kg-60kg: Hoàng Thị Loan

19h40: Tứ kết





Bi sắt


+ Đôi nam: Ngô Ron/Trần Thạch Lam

10h00-15h30: Tứ kết, Bán kết, Chung kết

+ Đôi nữ: Ngô Thị Huyền Trân/Nguyễn Thị Thi

10h00-15h30: Tứ kết, Bán kết, Chung kết




Rowing


+ 500m hạng nhẹ đơn nam: Nguyễn Văn Linh

09h00: Chung kết

+ 500m đơn nam mái chèo đôi: Nguyễn Văn Hà

09h30: Chung kết

+ 500m đôi nữ mái chèo đôi: Tạ Thanh Huyền/Phạm Thị Thảo

09h45: Chung kết

+ 500m đôi nam mái chèo đôi: Nguyễn Văn Tuấn/Nguyễn Văn Đức

10h00: Chung kết

+ 500m đôi nữ mái chèo đơn: Lê Thị An/Phạm Thị Huệ

10h15: Chung kết

+ 500m đôi nam mái chèo đơn: Đàm Văn Hiếu/Nguyễn Đình Huy

10h30: Chung kết

+ 500m bốn nam mái chèo đơn: Trần Quang Tùng/Trần Ngọc Đức/Trần Đăng Dũng/Phạm Minh Chinh

10h45: Chung kết




Cầu mây


+ Nội dung đội tuyển nữ: Lê Thị Tâm/Dương Thị Xuyên/Bùi Thị Hải Yến/Giáp Thị Hiển/Trần Thị Thu Hoài

11h00: Gặp Campuchia




Bắn súng


+ Súng ngắn 50m cá nhân nam: Nguyễn Hoàng Phương/Hoàng Xuân Vinh/Trần Quốc Cường

08h00: Vòng loại

10h30: Chung kết

+ Súng ngắn 50m đồng đội nam: Hoàng Xuân Vinh/Trần Quốc Cường/Nguyễn Hoàng Phương

08h00: Chung kết

+ Súng ngắn 25m cá nhân nữ: Triệu Thị Hoa Hồng, Lê Thị Hoàng Ngọc, Phạm Thị Hà

08h00-12h15: Vòng loại (bắn chính xác, bắn nhanh), Bán kết, Tranh HCĐ, Chung kết

+ Súng ngắn 25m đồng đội nữ: Lê Thị Hoàng Ngọc/Triệu Thị Hoa Hồng/Phạm Thị Hà

08h00-09h30: Vòng loại (bắn chính xác, bắn nhanh), Chung kết

+ Bắn đĩa bay Trap đơn nam: Lưu Thế Kỳ, Lê Nghĩa, Nguyễn Hoàng Điệp

09h00: Vòng loại ngày thứ nhất

+ Bắn đĩa bay Trap đồng đội nam: Lưu Thế Kỳ/Lê Nghĩa/Nguyễn Hoàng Điệp

09h00: Vòng loại ngày thứ nhất




Quần vợt


+ Đơn nữ: Đào Minh Trang

09h00: Tứ kết

+ Đôi nữ: Trần Thị Tâm Hảo/Sĩ Bối Ngọc

10h00: Vòng 1




Bóng chuyền


+ Nội dung nữ

11h00: Bảng B, Gặp Indonesia

+ Nội dung nam

18h00: Bảng B, Gặp Indonesia


Tuấn Hiệp
(Thethao.vtv.vn)

VTV1

WWW.VTV.VN - BÁO ĐIỆN TỬ ĐÀI TRUYỀN HÌNH VIỆT NAM.

Tổng biên tập Vũ Thanh Thủy

Phó Tổng biên tập Phạm Quốc Thắng

Giấy phép hoạt động báo chí điện tử số 306/GP-BTTTT cấp ngày 22/02/2012.

Tổng đài VTV: (04) 3.8355931; (04) 3.8355932

Ðiện thoại Báo điện tử VTV: (04) 66897 897 Email: toasoan@vtv.vn

® Cấm sao chép dưới mọi hình thức nếu không có sự chấp thuận bằng văn bản.

Ghi rõ nguồn VTV.vn khi phát hành lại thông tin từ website này.