Lịch thi đấu ngày 11/06 của Đoàn thể thao Việt Nam

-Thứ năm, ngày 11/06/2015 02:07 GMT+7

Môn bơi sẽ chính thức kết thúc trong ngày 11/06 hôm nay. Bên cạnh đó, Đoàn thể thao Việt Nam cũng đặt sự kì vọng vào một số môn sở trường như điền kinh, rowing hay pencak silat.

Bơi


 

+ 50m ếch nam: Phan Gia Mẫn

08h00: Vòng loại

18h00: Chung kết

+ 50m tự do nữ: Nguyễn Diệp Phương Trâm

08h02: Vòng loại

18h04: Chung kết

+ 50m ngửa nam: Trần Duy Khôi

08h04: Vòng loại

18h38: Chung kết

+ 200m ếch nữ: Nguyễn Thị Ánh Viên

08h10: Vòng loại

18h42: Chung kết

+ 400m tự do nam: Hoàng Quý Phước, Lâm Quang Nhật

08h12: Vòng loại

18h48: Chung kết

+ 100m bướm nữ: Lê Thị Mỹ Thảo, Nguyễn Thị Ánh Viên

08h22: Vòng loại

19h33: Chung kết

+ 4x100m tiếp sức nam: Hoàng Quý Phước/Trần Duy Khôi/Lâm Quang Nhật/Phan Gia Mẫn

18h38: Chung kết




Bắn cung


 



+ Cung 1 dây đơn nam: Chu Đức Anh, Đào Trọng Kiên

09h00-10h00: Vòng 1/8, Tứ kết, Bán kết

+ Cung 1 dây đơn nữ: Lê Thị Thu Hiền, Lộc Thị Đào

09h0-10h00: Vòng 1/8, Tứ kết, Bán kết

+ Cung 1 dây đồng đội nam: Nguyễn Văn Duy/Đào Trọng Kiên/Chu Đức Anh

13h30-14h00: Tứ kết, Bán kết

+ Cung 1 dây đồng đội nữ: Nguyễn Phương Linh/Lộc Thị Đào/Lê Thị Thu Huyền

13h30-14h00: Tứ kết, Bán kết

+ Cung 1 dây đôi nam nữ: Lộc Thị Đào/Đào Trọng Kiên

14h30-15h00: Tứ kết, Bán kết




Điền kinh


 



+ Chạy 110m rào nam: Nguyễn Ngọc Quang

08h55: Vòng loại

17h00: Chung kết

+ Nhảy cao nam: Đào Văn Thủy, Nguyễn Thành Nhân

15h05: Chung kết

+ Chạy 1500m nữ: Đỗ Thị Thảo, Nguyễn Thị Phương

15h25: Chung kết

+ Chạy 1500m nam: Dương Văn Thái

15h35: Chung kết

+ Chạy 10000m nữ: Phạm Thị Huệ, Hoàng Thị Thanh

15h45: Chung kết

+ Nhảy ba bước nữ: Trần Huệ Hoa, Vũ Thị Mến

16h40: Chung kết

+ Chạy 100m rào nữ: Trần Thị Yến Hoa

16h50: Chung kết

+ Chạy 4x400m tiếp sức nam: Đào Xuân Cường/Dương Văn Thái/Lê Trọng Hinh/Lương Văn Thao/Nguyễn Ngọc Quang/Quách Công Lịch

17h25: Chung kết

+ Chạy 4x400m tiếp sức nữ: Đỗ Thị Thảo/Nguyễn Thị Oanh/Hoàng Thị Ngọc/Nguyễn Thị Huyền/Nguyễn Thị Thúy/Quách Thị Lan

17h35: Chung kết




Bóng rổ


+ Nội dung nam

10h00: Bảng B, Gặp Thái Lan

+ Nội dung nữ

12h00: Bảng G, Gặp Indonesia




Bowling

 



+ Bowling ba người nội dung nam: Lê Công Hưng/Phạm Quốc Bảo Kỳ/Nguyễn Thành Phố, Lê Thanh Nhã/Nguyễn Trọng Hiếu

09h00: Vòng 1

13h00: Vòng 2

+ Bowling ba người nội dung nữ: Trần Thu Thủy/Đinh Thị Ngọc Thư/Nguyễn Thị Thu Huyền, Trương Thị Thanh Huyền

09h00: Vòng 1

13h00: Vòng 2




Đua xe đạp


+ Xe đạp tính giờ đơn nam: Trịnh Đức Tâm

09h00: Chung kết




Golf


+ Đơn nam: Trương Chí Quân, Đỗ Lê Gia Đạt

07h44: Vòng 3

+ Đơn nữ: Ngô Bảo Nghi, Nguyễn Thảo My, Trần Chiêu Dương

07h00: Vòng 2

+ Đồng đội nữ: Ngô Bảo Nghi/Nguyễn Thảo My/Trần Chiêu Dương

07h00: Vòng 2




Pencak Silat


+ Đối kháng nữ hạng 50kg-55kg: Trần Thị Thêm

16h20: Tứ kết

+ Đối kháng nam hạng 50kg-55kg: Võ Duy Phương

17h00: Tứ kết

+ Đối kháng nam hạng 55kg-60kg: Nguyễn Thái Linh

19h20: Tứ kết

+ Đối kháng nữ hạng 55kg-60kg: Hoàng Thị Loan

19h40: Tứ kết





Bi sắt


+ Đôi nam: Ngô Ron/Trần Thạch Lam

10h00-15h30: Tứ kết, Bán kết, Chung kết

+ Đôi nữ: Ngô Thị Huyền Trân/Nguyễn Thị Thi

10h00-15h30: Tứ kết, Bán kết, Chung kết




Rowing


+ 500m hạng nhẹ đơn nam: Nguyễn Văn Linh

09h00: Chung kết

+ 500m đơn nam mái chèo đôi: Nguyễn Văn Hà

09h30: Chung kết

+ 500m đôi nữ mái chèo đôi: Tạ Thanh Huyền/Phạm Thị Thảo

09h45: Chung kết

+ 500m đôi nam mái chèo đôi: Nguyễn Văn Tuấn/Nguyễn Văn Đức

10h00: Chung kết

+ 500m đôi nữ mái chèo đơn: Lê Thị An/Phạm Thị Huệ

10h15: Chung kết

+ 500m đôi nam mái chèo đơn: Đàm Văn Hiếu/Nguyễn Đình Huy

10h30: Chung kết

+ 500m bốn nam mái chèo đơn: Trần Quang Tùng/Trần Ngọc Đức/Trần Đăng Dũng/Phạm Minh Chinh

10h45: Chung kết




Cầu mây


+ Nội dung đội tuyển nữ: Lê Thị Tâm/Dương Thị Xuyên/Bùi Thị Hải Yến/Giáp Thị Hiển/Trần Thị Thu Hoài

11h00: Gặp Campuchia




Bắn súng


+ Súng ngắn 50m cá nhân nam: Nguyễn Hoàng Phương/Hoàng Xuân Vinh/Trần Quốc Cường

08h00: Vòng loại

10h30: Chung kết

+ Súng ngắn 50m đồng đội nam: Hoàng Xuân Vinh/Trần Quốc Cường/Nguyễn Hoàng Phương

08h00: Chung kết

+ Súng ngắn 25m cá nhân nữ: Triệu Thị Hoa Hồng, Lê Thị Hoàng Ngọc, Phạm Thị Hà

08h00-12h15: Vòng loại (bắn chính xác, bắn nhanh), Bán kết, Tranh HCĐ, Chung kết

+ Súng ngắn 25m đồng đội nữ: Lê Thị Hoàng Ngọc/Triệu Thị Hoa Hồng/Phạm Thị Hà

08h00-09h30: Vòng loại (bắn chính xác, bắn nhanh), Chung kết

+ Bắn đĩa bay Trap đơn nam: Lưu Thế Kỳ, Lê Nghĩa, Nguyễn Hoàng Điệp

09h00: Vòng loại ngày thứ nhất

+ Bắn đĩa bay Trap đồng đội nam: Lưu Thế Kỳ/Lê Nghĩa/Nguyễn Hoàng Điệp

09h00: Vòng loại ngày thứ nhất




Quần vợt


+ Đơn nữ: Đào Minh Trang

09h00: Tứ kết

+ Đôi nữ: Trần Thị Tâm Hảo/Sĩ Bối Ngọc

10h00: Vòng 1




Bóng chuyền


+ Nội dung nữ

11h00: Bảng B, Gặp Indonesia

+ Nội dung nam

18h00: Bảng B, Gặp Indonesia


Tuấn Hiệp
(Thethao.vtv.vn)

Cùng chuyên mục

TIN MỚI