TIN MỚI NHẬN Góc doanh nghiệp

Lịch thi đấu ngày 12/06 của Đoàn thể thao Việt Nam

Cập nhật 01:47 ngày 12/06/2015

Trong ngày thi đấu 12/06 hôm nay, Đoàn thể thao Việt Nam sẽ hoàn tất các nội dung tại môn điền kinh, bắn súng, trong khi taekwondo chính thức nhập cuộc với các nội dung biểu diễn quyền và các trận đấu đối kháng.

Bắn cung



 

+ Cung 3 dây đơn nam: Vũ Việt Anh, Nguyễn Tiến Cương

09h00-10h00: Vòng 1/8, Tứ kết, Bán kết

+ Cung 3 dây đơn nữ: Nguyễn Thị Kim Ánh, Lê Ngọc Huyền

09h00-10h00: Vòng 1/8, Tứ kết, Bán kết

+ Cung 3 dây đồng đội nam: Mai Xuân Đức/Nguyễn Tiến Cương/Vũ Việt Anh

13h30-14h00: Tứ kết, Bán kết

+ Cung 3 dây đồng đội nữ: Nguyễn Thị Thanh Thảo/Nguyễn Thị Kim Ánh/Lê Ngọc Huyền

13h30-14h00: Tứ kết, Bán kết

+ Cung 3 dây đôi nam nữ: Nguyễn Tiến Cương/Nguyễn Thị Kim Ánh

14h30-15h00: Tứ kết, Bán kết




Điền kinh


 




+ Chạy 400m nam: Quách Công Lịch, Lương Văn Thao

08h40: Vòng loại

15h50: Chung kết

+ Nhảy cao nữ: Phạm Thị Diễm, Dương Thị Việt Anh

15h00: Chung kết

+ Nhảy xa nam: Phạm Văn Lâm, Nguyễn Văn Mùa

15h10: Chung kết

+ Chạy 400m nữ: Nguyễn Thị Huyền, Quách Thị Lan

15h40: Chung kết

+ Chạy 3000m vượt chướng ngại vật: Nguyễn Thị Phương, Trương Thị Thúy Kiều

16h00: Chung kết

+ Chạy 3000m nam vượt chướng ngại vật: Phạm Tiến Sản, Lê Trọng Giang

16h30: Chung kết

+ Chạy 4x100m tiếp sức nữ: Đỗ Thị Quyên/Hà Thị Thu/Lưu Kim Phụng/Nguyễn Thị Oanh/Nguyễn Khánh Linh/Trần Thị Yến Hoa

17h10: Chung kết




Bóng rổ



+ Nội dung nam

09h00: Bảng B, Gặp Myanmar




Bowling

 




+ Đội nam 5 người: Lê Công Hưng/Nguyễn Thành Phố/Lê Thanh Nhã/Phạm Quốc Bảo Kỳ/Nguyễn Trọng Hiếu

09h00-13h00: Chung kết

+ Đội nữ 5 người: Trương Thị Thanh Huyền/Trần Thu Thủy/Đinh Thị Ngọc Thúy/Nguyễn Thu Huyền

09h00-13h00: Chung kết




Đua xe đạp



+ Đua chặng đơn nam: Trịnh Đức Tâm, Mai Nguyễn Hưng, Nguyễn Thành Tâm, Huỳnh Thanh Tùng, Nguyễn Trường Tài, Lê Văn Duẩn

09h45: Chung kết

+ Đua chặng đơn nữ: Lê Thị Thật

08h00: Chung kết




Golf



+ Đơn nữ: Ngô Bảo Nghi, Nguyễn Thảo My, Trần Chiêu Dương

07h00: Vòng 3 (Chung kết)

+ Đồng đội nữ: Ngô Bảo Nghi/Nguyễn Thảo My/Trần Chiêu Dương

07h00: Vòng 3 (Chung kết)

+ Đơn nam: Trương Chí Quân, Đỗ Lê Gia Đạt

07h44: Vòng 4 (Chung kết)

+ Đồng đội nam: Trương Chí Quân/Đỗ Lê Gia Đạt

07h44: Vòng 4 (Chung kết)




Pencak Silat



+ Đối kháng nam hạng 60kg-65kg: Nguyễn Văn Tú

16h20: Tứ kết

+ Đối kháng nam hạng 80kg-85kg: Nguyễn Duy Tuyến

19h40: Tứ kết




Bi sắt



+ Bộ ba nam nữ: Lê Thị Thu Mai/Mai Hữu Phước/Trần Thạch Lam

09h00-19h15: Vòng loại




Đua thuyền



+ 1000m thuyền nhẹ đơn nam: Nguyễn Văn Linh

09h00: Vòng loại

+ 1000m thuyền nhẹ đơn nữ: Hồ Thị Ly

09h20: Vòng loại

+ 1000m đơn nam mái chèo đôi: Nguyễn Văn Hà

09h30: Vòng loại

+ 1000m thuyền nhẹ đôi nữ: Tạ Thanh Huyền/Phạm Thị Thảo

09h50: Vòng loại

+ 1000m thuyền nhẹ đôi nam: Nguyễn Văn Tuấn/Nguyễn Văn Đức

10h00: Vòng loại

+ 1000m đôi nữ mái chèo đơn: Lê Thị An/Phạm Thị Huệ

10h20: Vòng loại

+ 1000m đôi nam mái chèo đơn: Đàm Văn Hiếu/Nguyễn Đình Huy

10h30: Vòng loại

+ 1000m thuyền nhẹ nhẹ bốn nam: Trần Quang Tùng/Trần Ngọc Đức/Trần Đặng Dũng/Phạm Minh Chinh

10h50: Vòng loại

+ 1000m thuyền nhẹ bốn nữ: Cao Thị Hảo/Phạm Thị Huệ/Trần Thị An/Nguyễn Thị Trinh

11h00: Vòng loại




Cầu mây



+ Đội tuyển nữ: Lê Thị Tâm/Dương Thị Xuyên/Bùi Thị Hải Yến/Giáp Thị Hiển/Trần Thị Thu Hoài

14h00: Bảng A, Gặp Myanmar

18h00: Bảng A, Gặp Lào




Bắn súng



+ 50m súng trường nữ ba tư thế: Nguyễn Thị Ngân, Nguyễn Thị Hằng, Nguyễn Thị Xuân

08h00: Vòng loại

10h45: Chung kết

+ 50m súng trường ba tư thế đồng đội nữ: Nguyễn Thị Ngân/Nguyễn Thị Hằng/Lê Thị Anh Đào/Nguyễn Thị Xuân

08h00: Chung kết

+ Bắn đĩa bay Trap đơn nam: Lưu Thế Kỳ, Lê Nghĩa, Nguyễn Hoàng Điệp

09h00-13h15: Vòng loại thứ 2, Bán kết, Tranh HCĐ, Chung kết

+ Bắn đĩa bay Trap đồng đội nam: Lê Nghĩa/Lưu Thế Kỳ/Nguyễn Hoàng Điệp

09h00: Vòng loại 2 (Chung kết)




Taekwondo



+ Biểu diễn quyền đôi nam nữ: Nguyễn Minh Văn/Nguyễn Minh Tú

09h55: Chung kết

+ Biểu diễn quyền đồng đội nữ: Châu Tuyết Vân/Nguyễn Thị Lệ Kim/Nguyễn Thụy Xuân Linh

10h55: Chung kết

+ Biểu diễn quyền đồng đội nam: Lê Hiếu Nghĩa/Lê Thành Trung/Nguyễn Thiên Phụng

11h15: Chung kết

+ Đối kháng nam hạng 54kg: Nguyễn Đình Cường

15h00-19h15: Tứ kết, Bán kết, Chung kết

+ Đối kháng nữ hạng 54kg: Trương Thị Kim Tuyền

18h45-19h30: Bán kết, Chung kết




Quần vợt


+ Đôi nữ: Trần Thị Tâm Hảo/Sĩ Bội Ngọc, Đào Minh Trang/Phan Thị Thanh Bình

10h00: Tứ kết




Bóng chuyền


+ Nội dung nam

16h00: Bảng B, Gặp Campuchia


Tuấn Hiệp
(Thethao.vtv.vn)

VTV1

WWW.VTV.VN - BÁO ĐIỆN TỬ ĐÀI TRUYỀN HÌNH VIỆT NAM.

Tổng biên tập Vũ Thanh Thủy

Phó Tổng biên tập Phạm Quốc Thắng

Giấy phép hoạt động báo chí điện tử số 306/GP-BTTTT cấp ngày 22/02/2012.

Tổng đài VTV: (04) 3.8355931; (04) 3.8355932

Ðiện thoại Báo điện tử VTV: (04) 66897 897 Email: toasoan@vtv.vn

® Cấm sao chép dưới mọi hình thức nếu không có sự chấp thuận bằng văn bản.

Ghi rõ nguồn VTV.vn khi phát hành lại thông tin từ website này.