TIN MỚI NHẬN Góc doanh nghiệp

Lịch thi đấu ngày 14/06 của Đoàn thể thao Việt Nam

Cập nhật 00:43 ngày 14/06/2015

Trong ngày thi đấu 14/06 hôm nay, hi vọng của Đoàn thể thao Việt Nam được gửi gắm vào hàng loạt nội dung chung kết hai môn thế mạnh pencak silat và đua thuyền.

 

Bắn cung

 

+ Cung 3 dây đơn nam: Nguyễn Tiến Cương

15h30: Chung kết

 

Cầu lông

 

+ Đơn nữ: Vũ Thị Trang

14h30: Tứ kết

+ Đôi nữ, Tứ kết

16h00: Phạm Như Thảo/Thái Thị Hồng Gấm

16h45: Nguyễn Thị Sen/Vũ Thị Trang

 

Bóng rổ

 

+ Nội dung nam

09h00: Tranh hạng 7

 

Đua xe đạp

 


 



+ Đua đường trường nam: Trịnh Đức Tâm, Mai Nguyễn Hưng, Nguyễn Thành Tâm, Huỳnh Thanh Tùng, Nguyễn Trường Tài, Lê Văn Duẩn

07h00: Chung kết

 

Thể dục nghệ thuật

 

+ Toàn năng cá nhân: Trương Mai Nhất Linh, Trần Thị Thanh Thanh

10h00-12h15: Chung kết

 

Pencak Silat

 

 



+ Đối kháng nam hạng 45kg-50kg: Diệp Ngọc Vũ Minh

09h00: Chung kết

+ Đối kháng nam hạng 55kg-60kg: Nguyễn Thái Linh

13h00: Chung kết

+ Đối kháng nam hạng 65kg-70kg: Vũ Văn Hoàng

15h30: Chung kết

+ Đối kháng nam hạng 70kg-75kg: Trần Đình Nam

16h00: Chung kết

+ Đối kháng nữ hạng 55k-60kg: Hoàng Thị Loan

13h30: Chung kết

+ Đối kháng nữ hạng 60kg-65kg: Nguyễn Thị Yến

15h00: Chung kết

 

Bi sắt

 

+ Bộ ba nam: Mai Hữu Phước/Ngô Ron/Phạm Thế Trung/Trần Thạch Lam

10h00-19h00: Vòng loại

+ Bộ ba nữ: Lê Thị Thu Mai/Ngô Thị Huyền Trân/Nguyễn Thị Thi/Trần Thị Diễm Trang

10h00-19h00: Vòng loại

 

Đua thuyền

 


 


+ 1000m thuyền nhẹ đơn nam: Nguyễn Văn Linh

09h00: Chung kết

+ 1000m thuyền nhẹ đơn nữ: Hồ Thị Lý

09h15: Chung kết

+ 1000m đơn nam mái chèo đôi: Nguyễn Văn Hà

09h30: Chung kết

+ 1000m thuyền nhẹ đôi nữ: Phạm Thị Thảo/Tạ Thanh Huyền

09h45: Chung kết

+ 1000m thuyền nhẹ đôi nam: Nguyễn Văn Tuấn/Nguyễn Văn Đức

10h00: Chung kết

+ 1000m đôi nữ mái chèo đơn: Lê Thị An/Phạm Thị Huệ

10h15: Chung kết

+ 1000m đôi nam mái chèo đơn: Đàm Văn Hiếu/Nguyễn Đình Huy

10h30: Chung kết

+ 1000m thuyền nhẹ bốn nam: Trần Quang Tùng/Trần Ngọc Đức/Trần Đăng Dũng/Phạm Minh Chinh

10h45: Chung kết

+ 1000m thuyền nhẹ bốn nữ: Cao Thị Hảo/Phạm Thị Huệ/Trần Thị An/Nguyễn Thị Trịnh

11h00: Chung kết

 

Cầu mây

 

+ Đôi nữ: Nguyễn Thị Quyên/Trần Thị Việt Mỹ/Hoàng Thị Hòa

09h00: Bảng A, Gặp Lào

18h00: Bảng A, Gặp Indonesia

 

Taekwondo

 


 



+ Đối kháng nam hạng dưới 68k: Phan Trung Đức

13h15-18h30: Tứ kết, Bán kết, Chung kết

+ Đối kháng nữ hạng dưới 57kg: Phạm Thị Thu Hiền

13h15-18h45: Tứ kết, Bán kết, Chung kết

+ Đối kháng nữ hạng dưới 62kg: Hà Thị Nguyên

13h45-19h18: Bán kết, Chung kết

 

Bóng chuyền

 

+ Nội dung nữ

16h00: Bán kết, Gặp Singapore


Tuấn Hiệp
(Thethao.vtv.vn)

VTV1

WWW.VTV.VN - BÁO ĐIỆN TỬ ĐÀI TRUYỀN HÌNH VIỆT NAM.

Tổng biên tập Vũ Thanh Thủy

Phó Tổng biên tập Phạm Quốc Thắng

Giấy phép hoạt động báo chí điện tử số 306/GP-BTTTT cấp ngày 22/02/2012.

Tổng đài VTV: (04) 3.8355931; (04) 3.8355932

Ðiện thoại Báo điện tử VTV: (04) 66897 897 Email: toasoan@vtv.vn

® Cấm sao chép dưới mọi hình thức nếu không có sự chấp thuận bằng văn bản.

Ghi rõ nguồn VTV.vn khi phát hành lại thông tin từ website này.