TIN MỚI NHẬN Góc doanh nghiệp

SEA Games 28: Lịch thi đấu ngày 06/06 của Đoàn thể thao Việt Nam

Cập nhật 10:14 ngày 06/06/2015

Ngày thi đấu đầu tiên sau lễ khai mạc, Đoàn thể thao Việt Nam sẽ dự tranh ở rất nhiều các bộ môn khác nhau như nhảy cầu, bơi lội, điền kinh... trong đó có rất nhiều môn thể thao thế mạnh với hi vọng mang về những tấm HCV. Đài truyền hình Việt Nam sẽ tường thuật trực tiếp các môn thi đấu trên kênh VTV6.

Nhảy cầu

  • 13h00: Chung kết Cầu mềm 3m, Hoàng Lê Thanh Thúy

Bơi lội

 


  • 200m tự do nam, Hoàng Quý Phước và Lâm Quang Nhật

-       08h00: Vòng loại

-       18h00: Chung kết

  • 100m bơi ngửa nam, Trần Duy Khôi

-       08h17: Vòng loại

-       18h49: Chung kết

  • 400m hỗn hợp nữ, Nguyễn Thị Ánh Viên

-       08h24: Vòng loại

-       18h53: Chung kết

  • 800m tự do nữ, Nguyễn Thị Ánh Viên và Lê Thị Thảo

-       18h05: Chung kết




Điền kinh

  • 20km đi bộ nam, Võ Xuân Vĩnh và Nguyễn Thành Ngưng

-       15h00: Chung kết

  • 20km đi bộ nữ, Phan Thị Bích Hà và Nguyễn Thị Thanh Phúc

-       15h00: Chung kết




Billiards snooker

  • Billiards Anh đơn nam, Phạm Hoài Nam và Nguyễn Thanh Bình

-       12h00: Vòng 1/8

-       18h00: Vòng tứ kết

  • Snooker đơn nam, Phạm Thanh Thủy

-       12h00: Vòng 1/8

  • Pool 9 bi đơn nữ, Đoàn Thị Ngọc Lệ và Huỳnh Thị Ngọc Huyền

-       12h00: Vòng 1/8

  • Carom 1 băng đơn nam, Mã Minh Cẩm

-       12h00: Tứ kết

-       18h00: Bán kết

  • Pool 9 bi đôi, Đỗ Hoàng Quân/Nguyễn Anh Tuấn

-       18h00: Tứ kết



Canoeing

  • K4-1000m nam, Đội Việt Nam: Nguyễn Tường, Trương Văn Hoài, Trần Văn Vũ, Lê Văn Dũng

-       08h00: Chung kết

  • C1-1000m đơn nam, Trần Xuân Đạt

-       8h15: Chung kết

  • K2-1000m đôi nam, Trần Văn Vũ/Nguyễn Tường

-       09h00: Chung kết



Đấu kiếm


 



  • Kiếm liễu đồng đội nữ, Đội Việt Nam: Đỗ Thị Anh, Lê Thị Bích, Lưu Thị Thanh Nhàn, Nguyễn Thị Hoài Thu

-       12h00: Tứ kết

-       15h15: Bán kết

-       17h45: Chung kết

  • Kiếm ba cạnh đồng đội nam, Đội Việt Nam: Nguyễn Tiến Nhật, Nguyễn Phước Đến, Nguyễn Văn Thắng, Phạm Hùng Dương

-       13h00: Tứ kết

-       14h30: Bán kết

-       17h00: Chung kết

  • Kiếm chém đồng đội nam, Đội Việt Nam: Bùi Văn Tài, Nguyễn Xuân Lợi, Tô Đức Anh, Vũ Thành An

-       16h00: Bán kết

-       18h30: Chung kết



Thể dục dụng cụ

  • Đồng đội nam, Đội Việt Nam: Lê Thanh Tùng, Hoàng Cường, Đinh Phương Thanh, Phạm Phước Hưng, Đặng Nam

-       08h00-14h00: Vòng loại và chung kết



Judo

  • Đối kháng nam hạng 66kg, Nguyễn Đình Lộc

-       13h42-17h36: Tứ kết, tranh HCĐ và chung kết

  • Đối kháng nữ hạng 52kg-57kg, Nguyễn Thị Thanh Trâm

-       13h42-18h54: Tứ kết, tranh HCĐ và chung kết

  • Đối kháng nam hạng 73kg-81kg, Bùi Minh Quân

-       14h12-18h18: Tứ kết, tranh HCĐ và chung kết

  • Đối kháng nam hạng 66-73kg, Danh Út Kiên

-       14h24-18h00: Tứ kết, tranh HCĐ và chung kết

  • Đối kháng dưới 52kg, Nguyễn Thị Thanh Thủy

-       14h36-18h36: Tứ kết, tranh HCĐ và chung kết



Bi sắt

  • Đơn nam, Phạm Thế Trung

-       07h00-18h10: Vòng loại, bán kết, chung kết

  • Đơn nữ, Nguyễn Thị Thi

09h00-18h10: Vòng loại, bán kết, chung kết



Bắn súng

  • Súng trường 10m đơn nữ, Nguyễn Thị Ngân, Dương Thị Mỹ Phượng, Nguyễn Thị Xuân

-       08h00: Vòng loại

-       12h15: Chung kết

  • Súng trường 10m đơn nam, Nguyễn Văn Quân, Đào Minh Ngọc, Nguyễn Duy Hoàng

-       10h00: Vòng loại

-       14h00: Chung kết    



Bóng bàn


 



  • Đồng đội nam, Đội Việt Nam: Đinh Quang Linh, Dương Văn Nam, Trần Tuấn Quỳnh, Nguyễn Anh Tú, Lê Tiến Đạt

-       18h30: Vòng bảng

  • Đồng đội nữ, Đội Việt Nam: Mai Hoàng Mỹ Trang, Nguyễn Thị Nga, Phạm Thị Thiên Kim, Phan Hoàng Tường Giang, Vũ Thị Hà

18h30: Vòng bảng



Quần vợt

  • Đồng đội nam, Đội Việt Nam: Trần Hoàng Anh, Trịnh Linh Giang, Phạm Minh Tuấn, Nguyễn Hoàng

-       09h00: Vòng loại



Wushu

  • Tán thủ nam hạng dưới 60kg, Hoàng Văn Cao

-       19h00: Tứ kết

  • Tán thủ hạng dưới 65kg, Nguyễn Văn Tài

-       19h10: Tứ kết

  • Biểu diễn Thái cực quyền nữ, Trần Thị Khánh Ly

-       13h00: Chung kết

  • Biểu diễn Trường quyền nam, Trần Xuân Hiệp và Nguyễn Mạnh Quyền

-       14h00: Chung kết


Tuấn Hiệp
(Thethao.vtv.vn)

VTV1

WWW.VTV.VN - BÁO ĐIỆN TỬ ĐÀI TRUYỀN HÌNH VIỆT NAM.

Tổng biên tập Vũ Thanh Thủy

Phó Tổng biên tập Phạm Quốc Thắng

Giấy phép hoạt động báo chí điện tử số 306/GP-BTTTT cấp ngày 22/02/2012.

Tổng đài VTV: (04) 3.8355931; (04) 3.8355932

Ðiện thoại Báo điện tử VTV: (04) 66897 897 Email: toasoan@vtv.vn

® Cấm sao chép dưới mọi hình thức nếu không có sự chấp thuận bằng văn bản.

Ghi rõ nguồn VTV.vn khi phát hành lại thông tin từ website này.