TIN MỚI NHẬN Góc doanh nghiệp

Sea Games 28: Lịch thi đấu ngày 07/06 của Đoàn thể thao Việt Nam

Cập nhật 04:22 ngày 07/06/2015

Sau ngày thi đấu đại thành công hôm qua, Đoàn thể thao Việt Nam tiếp tục nuôi hi vọng giành vàng ở các bộ môn sở trường như đấu kiếm, bắn súng, bơi lội hay thể dục dụng cụ.

Bơi
-    50m bướm đơn nữ, Nguyễn Thị Ánh Viên và Nguyễn Diệp Phương Trâm
08h00: Vòng loại
18h00: Chung kết

-    100m tự do đơn nam, Hoàng Quý Phước và Trần Duy Khôi
08h04: Vòng loại
18h04: Chung kết

-    100m ngửa đơn nam, Phan Gia Mẫn
08h05: Vòng loại
18h44: Chung kết

-    200m hỗn hợp nữ, Nguyễn Thị Ánh Viên và Nguyễn Diệp Phương Trâm
08h10: Vòng loại
19h19: Chung kết

-    200m bơi ngửa nữ, Nguyễn Thị Ánh Viên
18h44: Chung kết

-    4x200m tiếp sức tự do nam, Đội Việt Nam: Hoàng Quý Phước, Trần Duy Khôi, Lâm Quang Nhật, Phan Gia Mẫn
19h25: Chung kết

Điền kinh
-    Marathon đơn nam, Bùi Thế Anh và Hoàng Nguyễn Thanh
05h00: Chung kết

-    Marathon đơn nữ, Lâm Thị Thúy và Hoàng Thị Thanh
05h00: Chung kết

Billiards snooker
-    Snooker đơn nam, Nguyễn Nhật Thành
09h00: Vòng 1/8

-    Billiards Anh đơn nam, Nguyễn Thanh Bình và Phạm Hoài Nam
15h00-18h00: Vòng 1/8

-    Carom 1 băng đơn nam, Trần Phi Hùng

15h00: Tứ kết
-    Billiards Anh 500 đơn nam, Nguyễn Thanh Bình
09h00-12h00: Bán kết, Chung kết

-    Pool 9 bi đôi: Đỗ Hoàng Quân, Nguyễn Anh Tuấn
09h00: Bán kết
15h00: Chung kết

Quyền anh
-    Đơn nam hạng 46kg-49kg, Huỳnh Ngọc Tân
13h30: Tứ kết

-    Đơn nam hạng 56kg-60kg
14h30: Tứ kết

-    Đơn nam hạng 60kg-64kg, Nguyễn Văn Đệ
15h00: Tứ kết

-    Đơn nam hạng 49kg-52kg, Bùi Trọng Thái
17h30: Tứ kết

-    Đơn nam hạng 52kg-56kg, Trần Phú Cường
18h00: Tứ kết

-    Đơn nam hạng 69kg-74k, Trương Đình Hoàng
19h15: Tứ kết

Đấu kiếm
-    Kiếm liễu đồng đội nam: Lưu Hồng Sơn, Nguyễn Minh Quang, Nguyễn Quốc Oai, Phạm Quốc Tài
13h00-17h00: Tứ kết, Bán kết, Chung kết

-    Kiếm ba cạnh đồng đội nữ: Nguyễn Thanh Vân, Nguyễn Thị Như Hoa, Trần Thị Len, Trần Thị Thùy Trinh
15h15-17h45: Tứ kết, Bán kết, Chung kết

-    Kiếm chém đồng đội nữ: Bùi Thị Thu Hà, Nguyễn Thị Lệ Dung, Nguyễn Thị Thanh Loan, Nguyễn Thị Thủy Chung
16h00-18h30: Bán kết, Chung kết

Bóng đá
-    19h30: U23 Timor-Leste – U23 Việt Nam

Thể dục dụng cụ
-    12h00: Chung kết đồng đội nữ (Đỗ Thị Thu Huyền, Đỗ Thị Vân Anh, Phan Thị Hà Thanh, Long Thị Ngọc Huỳnh)
Judo

-    Đơn nam hạng 81kg-90kg
13h30-18h40: Vòng loại, Tranh HCĐ, Chung kết

-    Đơn nam hạng 90kg-100kg
13h30-18h40: Vòng loại, Tranh HCĐ, Chung kết

-    Đơn nữ hạng 57kg-63kg
13h30-18h40: Vòng loại, Tranh HCĐ, Chung kết

-    Đơn nữ hạng 63kg-70kg
13h30-18h40: Vòng loại, Tranh HCĐ, Chung kết

-    Đơn nữ hạng 70k-78kg
13h30-18h40: Vòng loại, Tranh HCĐ, Chung kết

Bắn súng
-    10m súng ngắn hơi nữ: Nguyễn Minh Châu, Triệu Thị Hoa Hồng, Lê Thị Hoàng Ngọc
08h00-10h00: Vòng loại, Chung kết

-    10m súng ngắn đồng đội nữ: Đặng Thu Hương, Lê Thị Hoàng Ngọc, Nguyễn Minh Châu, Triệu Thị Hoa Hồng
08h00: Vòng loại

-    10m súng ngắn hơi nam: Trần Quốc Cường, Hoàng Xuân Vinh, Nguyễn Hoàng Phương
10h00-14h00: Vòng loại, Chung kết

-    10m súng ngắn đồng đội nam: Hoàng Xuân Vinh, Nguyễn Hoàng Phương, Phạm Ngọc Huy, Trần Quốc Cường
10h00: Vòng loại

Bóng bàn
-    Đồng đội nam, bảng B: Trần Tuấn Quỳnh, Đinh Quang Linh, Dương Văn Nam, Lê Tiến Đạt, Nguyễn Anh Tú
09h00: Gặp Campuchia
13h00: Gặp Indonesia
-    Đồng đội nữ, bảng A: Mai Hoàng Mỹ Trang, Nguyễn Thị Nga, Phạm Thị Thiên Kim, Phan Hoàng Tường Giang, Vũ Thị Hà

13h00: Gặp Lào
18h30: Gặp Philippines

Quần vợt
-    Tứ kết đồng đội nữ: Phan Thị Thanh Bình, Sĩ Bội Ngọc, Trần Thị Tâm Hảo, Đào Minh Trang
09h00: Gặp Philippines
-    Tứ kết đồng đội nam: Phạm Minh Tuấn, Trịnh Linh Giang, Trần Hoàng Anh Khoa, Nguyễn Hoàng Thiên
09h00: Gặp Thái Lan

Wushu
-    Biểu diễn Thái cực quyền nữ: Trần Thị Minh Huyền
13h00: Chung kết

-    Biểu diễn Thái cực quyền nam: Nguyễn Thanh Tùng
13h45: Chung kết

-    Biểu diễn kiếm thuật nữ: Dương Thúy Vi, Hoàng Thị Phương Giang
14h30: Chung kết

-    Biểu diễn Nam quyền và Nam đao nữ: Nguyễn Thùy Linh, Bùi Minh Phương
15h00: Chung kết

-    Biểu diễn Nam quyền và Nam côn: Cao Khắc Đạt, Phạm Quốc Khánh
19h00: Chung kết

-    Tán thủ nam hạng 60kg: Hoàng Văn Cao
19h10: Bán kết

-    Biểu diễn Trường quyền nữ: Dương Thúy Vi, Hoàng Thị Phương Giang,
19h30: Chung kết

-    Tán thủ nam hạng 65kg: Nguyễn Văn Tài
19h30: Bán kết

-    Biểu diễn Côn thuật: Nguyễn Mạnh Quyền, Trần Xuân Hiệp
20h00: Chung kết

Tuấn Hiệp
(Thethao.vtv.vn)

VTV1

WWW.VTV.VN - BÁO ĐIỆN TỬ ĐÀI TRUYỀN HÌNH VIỆT NAM.

Tổng biên tập Vũ Thanh Thủy

Phó Tổng biên tập Phạm Quốc Thắng

Giấy phép hoạt động báo chí điện tử số 306/GP-BTTTT cấp ngày 22/02/2012.

Tổng đài VTV: (04) 3.8355931; (04) 3.8355932

Ðiện thoại Báo điện tử VTV: (04) 66897 897 Email: toasoan@vtv.vn

® Cấm sao chép dưới mọi hình thức nếu không có sự chấp thuận bằng văn bản.

Ghi rõ nguồn VTV.vn khi phát hành lại thông tin từ website này.