Sea Games 28: Lịch thi đấu ngày 07/06 của Đoàn thể thao Việt Nam

-Chủ nhật, ngày 07/06/2015 04:22 GMT+7

Sau ngày thi đấu đại thành công hôm qua, Đoàn thể thao Việt Nam tiếp tục nuôi hi vọng giành vàng ở các bộ môn sở trường như đấu kiếm, bắn súng, bơi lội hay thể dục dụng cụ.

Bơi
-    50m bướm đơn nữ, Nguyễn Thị Ánh Viên và Nguyễn Diệp Phương Trâm
08h00: Vòng loại
18h00: Chung kết

-    100m tự do đơn nam, Hoàng Quý Phước và Trần Duy Khôi
08h04: Vòng loại
18h04: Chung kết

-    100m ngửa đơn nam, Phan Gia Mẫn
08h05: Vòng loại
18h44: Chung kết

-    200m hỗn hợp nữ, Nguyễn Thị Ánh Viên và Nguyễn Diệp Phương Trâm
08h10: Vòng loại
19h19: Chung kết

-    200m bơi ngửa nữ, Nguyễn Thị Ánh Viên
18h44: Chung kết

-    4x200m tiếp sức tự do nam, Đội Việt Nam: Hoàng Quý Phước, Trần Duy Khôi, Lâm Quang Nhật, Phan Gia Mẫn
19h25: Chung kết

Điền kinh
-    Marathon đơn nam, Bùi Thế Anh và Hoàng Nguyễn Thanh
05h00: Chung kết

-    Marathon đơn nữ, Lâm Thị Thúy và Hoàng Thị Thanh
05h00: Chung kết

Billiards snooker
-    Snooker đơn nam, Nguyễn Nhật Thành
09h00: Vòng 1/8

-    Billiards Anh đơn nam, Nguyễn Thanh Bình và Phạm Hoài Nam
15h00-18h00: Vòng 1/8

-    Carom 1 băng đơn nam, Trần Phi Hùng

15h00: Tứ kết
-    Billiards Anh 500 đơn nam, Nguyễn Thanh Bình
09h00-12h00: Bán kết, Chung kết

-    Pool 9 bi đôi: Đỗ Hoàng Quân, Nguyễn Anh Tuấn
09h00: Bán kết
15h00: Chung kết

Quyền anh
-    Đơn nam hạng 46kg-49kg, Huỳnh Ngọc Tân
13h30: Tứ kết

-    Đơn nam hạng 56kg-60kg
14h30: Tứ kết

-    Đơn nam hạng 60kg-64kg, Nguyễn Văn Đệ
15h00: Tứ kết

-    Đơn nam hạng 49kg-52kg, Bùi Trọng Thái
17h30: Tứ kết

-    Đơn nam hạng 52kg-56kg, Trần Phú Cường
18h00: Tứ kết

-    Đơn nam hạng 69kg-74k, Trương Đình Hoàng
19h15: Tứ kết

Đấu kiếm
-    Kiếm liễu đồng đội nam: Lưu Hồng Sơn, Nguyễn Minh Quang, Nguyễn Quốc Oai, Phạm Quốc Tài
13h00-17h00: Tứ kết, Bán kết, Chung kết

-    Kiếm ba cạnh đồng đội nữ: Nguyễn Thanh Vân, Nguyễn Thị Như Hoa, Trần Thị Len, Trần Thị Thùy Trinh
15h15-17h45: Tứ kết, Bán kết, Chung kết

-    Kiếm chém đồng đội nữ: Bùi Thị Thu Hà, Nguyễn Thị Lệ Dung, Nguyễn Thị Thanh Loan, Nguyễn Thị Thủy Chung
16h00-18h30: Bán kết, Chung kết

Bóng đá
-    19h30: U23 Timor-Leste – U23 Việt Nam

Thể dục dụng cụ
-    12h00: Chung kết đồng đội nữ (Đỗ Thị Thu Huyền, Đỗ Thị Vân Anh, Phan Thị Hà Thanh, Long Thị Ngọc Huỳnh)
Judo

-    Đơn nam hạng 81kg-90kg
13h30-18h40: Vòng loại, Tranh HCĐ, Chung kết

-    Đơn nam hạng 90kg-100kg
13h30-18h40: Vòng loại, Tranh HCĐ, Chung kết

-    Đơn nữ hạng 57kg-63kg
13h30-18h40: Vòng loại, Tranh HCĐ, Chung kết

-    Đơn nữ hạng 63kg-70kg
13h30-18h40: Vòng loại, Tranh HCĐ, Chung kết

-    Đơn nữ hạng 70k-78kg
13h30-18h40: Vòng loại, Tranh HCĐ, Chung kết

Bắn súng
-    10m súng ngắn hơi nữ: Nguyễn Minh Châu, Triệu Thị Hoa Hồng, Lê Thị Hoàng Ngọc
08h00-10h00: Vòng loại, Chung kết

-    10m súng ngắn đồng đội nữ: Đặng Thu Hương, Lê Thị Hoàng Ngọc, Nguyễn Minh Châu, Triệu Thị Hoa Hồng
08h00: Vòng loại

-    10m súng ngắn hơi nam: Trần Quốc Cường, Hoàng Xuân Vinh, Nguyễn Hoàng Phương
10h00-14h00: Vòng loại, Chung kết

-    10m súng ngắn đồng đội nam: Hoàng Xuân Vinh, Nguyễn Hoàng Phương, Phạm Ngọc Huy, Trần Quốc Cường
10h00: Vòng loại

Bóng bàn
-    Đồng đội nam, bảng B: Trần Tuấn Quỳnh, Đinh Quang Linh, Dương Văn Nam, Lê Tiến Đạt, Nguyễn Anh Tú
09h00: Gặp Campuchia
13h00: Gặp Indonesia
-    Đồng đội nữ, bảng A: Mai Hoàng Mỹ Trang, Nguyễn Thị Nga, Phạm Thị Thiên Kim, Phan Hoàng Tường Giang, Vũ Thị Hà

13h00: Gặp Lào
18h30: Gặp Philippines

Quần vợt
-    Tứ kết đồng đội nữ: Phan Thị Thanh Bình, Sĩ Bội Ngọc, Trần Thị Tâm Hảo, Đào Minh Trang
09h00: Gặp Philippines
-    Tứ kết đồng đội nam: Phạm Minh Tuấn, Trịnh Linh Giang, Trần Hoàng Anh Khoa, Nguyễn Hoàng Thiên
09h00: Gặp Thái Lan

Wushu
-    Biểu diễn Thái cực quyền nữ: Trần Thị Minh Huyền
13h00: Chung kết

-    Biểu diễn Thái cực quyền nam: Nguyễn Thanh Tùng
13h45: Chung kết

-    Biểu diễn kiếm thuật nữ: Dương Thúy Vi, Hoàng Thị Phương Giang
14h30: Chung kết

-    Biểu diễn Nam quyền và Nam đao nữ: Nguyễn Thùy Linh, Bùi Minh Phương
15h00: Chung kết

-    Biểu diễn Nam quyền và Nam côn: Cao Khắc Đạt, Phạm Quốc Khánh
19h00: Chung kết

-    Tán thủ nam hạng 60kg: Hoàng Văn Cao
19h10: Bán kết

-    Biểu diễn Trường quyền nữ: Dương Thúy Vi, Hoàng Thị Phương Giang,
19h30: Chung kết

-    Tán thủ nam hạng 65kg: Nguyễn Văn Tài
19h30: Bán kết

-    Biểu diễn Côn thuật: Nguyễn Mạnh Quyền, Trần Xuân Hiệp
20h00: Chung kết

Tuấn Hiệp
(Thethao.vtv.vn)

Cùng chuyên mục

TIN MỚI