TV& VIDEO

SEA Games 28: Lịch thi đấu ngày 08/06 của Đoàn thể thao Việt Nam

-Thứ hai, ngày 08/06/2015 03:10 GMT+7

Trong ngày thi đấu 08/06 hôm nay, hi vọng của Đoàn thể thao Việt Nam được đổ dồn về các nội dung chung kết wushu, bơi lội cũng như thể dục dụng cụ.

Nhảy cầu

- Cầu cứng 10m đơn nam: Nguyễn Tùng Dương
14h30: Chung kết
- Cầu mềm 3m đôi nữ: Hoàng Lê Thanh Thúy/Ngô Phương Mai
13h00: Chung kết


Bơi lội



 


- Bơi ngửa 50m nữ: Nguyễn Thị Ánh Viên
08h00: Vòng loại
18h00: Chung kết
- 50m tự do nam: Hoàng Quý Phước
08h04: Vòng loại
18h04: Chung kết
- 100m tự do nữ: Nguyễn Thị Ánh Viên, Nguyễn Thị Diệu Linh
08h05: Vòng loại
18h38: Chung kết
- 200m bướm nam: Phan Gia Mẫn, Hoàng Quý Phước
08h11: Vòng loại
19h29: Chung kết
- 200m bơi ngửa nam: Trần Duy Khôi
18h42: Chung kết
Billiards snooker
- Billiards Anh đơn nam: Phạm Hoài Nam, Nguyễn Thanh Bình
09h00-18h00: Tứ kết, Bán kết, Chung kết
- Pool 9 bi đơn nam: Lê Quang Trung, Đỗ Hoàng Quân
12h00-15h00: Vòng 1/8
- Carom 1 băng đơn nam: Mã Minh Cẩm, Trần Phi Hùng
12h00-15h00: Bán kết


Quyền anh
- 45kg-48kg nữ: Lê Thị Ngọc Anh
13h15: Bán kết
- 51kg nữ: Nguyễn Thị Yến
13h30: Bán kết
- 54kg nữ: Lê Thị Bằng
14h15: Bán kết
- 46kg-49kg nam: Huỳnh Ngọc Tân
15h15: Bán kết
- 60kg nam: Nguyễn Văn Hải
17h45: Bán kết
- 75kg nam: Trương Đình Hoàng
19h00: Bán kết


Canoeing
- K1-500m nữ: Vũ Thị Linh
08h00: Chung kết
- K4-500m nữ: Nguyễn Thị Hải Yến/Đỗ Thị Thanh Thảo/Ma Thị Tuyết/Dương Thị Bích Loan
08h30: Chung kết
- K2-500m: Đỗ Thị Thanh Thảo/Vũ Thị Linh
09h00: Chung kết


Thể dục dụng cụ
- Toàn năng nam: Đinh Phương Thành, Phạm Phước Hưng
10h00: Chung kết
- Toàn năng nữ: Phan Thị Hà Thanh, Đỗ Thị Vân Anh
15h00: Chung kết


Judo
- Trên 78kg nữ: Trần Thúy Duy
13h30-16h30: Vòng loại, Bán kết, Chung kết


Bi sắt
- Đơn nữ: Lê Thị Thu Mai
07h00-08h45: Bán kết, Chung kết
- Đơn nam: Ngô Ron
07h00-08h45: Bán kết, Chung kết
- Đôi nam nữ: Ngô Thị Huyền Trân/Trần Thạch Lam
13h30-21h15: Vòng loại


Bóng bàn
- Đồng đội nữ: Mai Hoàng Mỹ Trang/Nguyễn Thị Nga/Phan Thị Thiên Kim/Phan Hoàng Tường Giang/Vũ Thị Hà
12h00-17h00: Bán kết, Chung kết
- Đồng đội nam: Đinh Quang Linh/Dương Văn Nam/Lê Tiến Đạt/Nguyễn Anh Tú/Trần Tuấn Quỳnh
13h40-18h40: Bán kết, Chung kết


Wushu


 





- Biểu diễn Thái cực quyền tự chọn nữ: Trần Thị Minh Huyền
13h00: Chung kết
- Biểu diễn Thái cực quyền tự chọn nam: Nguyễn Thanh Tùng
13h45: Chung kết
- Biểu diễn Đao thuật nam: Trần Xuân Hiệp, Nguyễn Mạnh Quyền
14h30: Chung kết
- Biểu diễn Thương thuật: Dương Thúy Vi, Hoàng Thị Phương Giang
19h00: Chung kết
- Thái cực quyền quy định nam: Phạm Ngọc Kiên
15h00: Chung kết
- Tán thủ nam hạng dưới 60kg: Hoàng Văn Cao
19h00: Chung kết
- Tán thủ hạng dưới 65kg: Nguyễn Văn Tài
19h30: Chung kết


Tuấn Hiệp
(Thethao.vtv.vn)

Cùng chuyên mục

TIN MỚI