SEA Games 28: Lịch thi đấu ngày 09/06 của Đoàn thể thao Việt Nam

-Thứ ba, ngày 09/06/2015 00:55 GMT+7

Trong ngày thi đấu 09/06 hôm nay, Đoàn thể thao Việt Nam sẽ tranh tài ở nhiều môn thể thao thế mạnh như thể dục dụng cụ, bắn súng hay bơi lội đồng thời nuôi hi vọng giành huy chương ở các môn canoeing, billiards snooker.

 

Nhảy cầu

 

+ Cầu mềm 3m đôi nam: Vũ Anh Duy/Phùng Văn Nam

13h00: Chung kết

 

+ Cầu cứng 10m đơn nữ: Nguyễn Phương Anh, Nguyễn Vũ Thảo Quỳnh

14h30: Chung kết

 

Bơi

 


 


+ 200m bướm nữ: Lê Thị Mỹ Thảo, Nguyễn Thị Ánh Viên

08h00: Vòng loại

18h00: Chung kết

 

+ 100m bướm nam: Hoàng Quý Phước, Phan Gia Mẫn

08h06: Vòng loại

18h06: Chung kết

 

+ 100m ngửa nữ: Nguyễn Thị Ánh Viên

08h09: Vòng loại

18h40: Chung kết

 

+ 200m tự do nữ: Nguyễn Thị Ánh Viên, Nguyễn Thị Diệu Linh

08h12: Vòng loại

19h24: Chung kết

 

+ 400m hỗn hợp nam: Trần Duy Khôi

18h45: Chung kết

 

Điền kinh

 

+ 10 môn phối hợp nam: Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Huy Thái

09h00: Chạy 100m

09h30: Nhảy xa

15h00: Đẩy tạ

16h00: Nhảy cao

17h10: Chạy 400m

 

+ Chạy 100m nữ: Lưu Kim Phụng, Nguyễn Thị Oanh

09h10: Vòng loại

17h00: Chung kết

 

+ Chạy 100m nam: Lê Trọng Hinh

09h35: Vòng loại

16h50: Chung kết

 

+ Nhảy ba bước nam: Nguyễn Văn Hùng, Nguyễn Văn Mùa

15h10: Chung kết

 

+ Chạy 5000m nam: Nguyễn Văn Lai, Đỗ Quốc Luật

15h35: Chung kết

 

+ Chạy 5000m nữ: Trương Thị Thúy Kiều, Phạm Thị Huệ

16h05: Chung kết

 

Bóng rổ

 

+ Bảng G nội dung nữ

17h00: Gặp Singapore

 

Billiards snooker

 


 


+ Billiards Anh đôi nam: Nguyễn Thanh Bình/Nguyễn Trung Kiên

09h00: Tứ kết

15h00: Bán kết

18h00: Chung kết

 

+ Pool 9 bi đơn nam

09h00: Tứ kết, Lê Quang Trung

12h00: Tứ kết, Đỗ Hoàng Quân

15h00-18h00: Bán kết

 

+ Carom 1 băng đơn nam

12h00: Chung kết: Mã Minh Cẩm – Trần Phi Hùng

 

+ Snooker đôi nam: Nguyễn Nhật Thành/Phạm Thanh Thủy

12h00: Tứ kết

18h00: Bán kết

 

Bowling

 

+ Đơn nam: Nguyễn Thành Phố, Nguyễn Trọng Hiếu, Lê Công Hưng, Phạm Quốc Bảo Kỳ, Lê Thanh Nhã

09h00: Chung kết

 

+ Đơn nữ: Trương Thị Thanh Huyền, Đinh Thị Ngọc Thư, Nguyễn Thị Thu Huyền, Trần Thu Thủy

13h00: Chung kết

 

Canoeing

 

 


+ K4-200m nam: Nguyễn Tường/Trương Văn Hoài/Trần Văn Vũ/Lê Văn Dũng

08h00: Chung kết

 

+ C1-200m nam: Trần Xuân Đạt

08h10: Chung kết

 

+ K1-200m nữ: Đỗ Thị Thanh Thảo

08h20: Chung kết

 

+ C1-200m nữ: Trương Thị Phương

08h40: Chung kết

 

+ K2-200m nữ: Đỗ Thị Thanh Thảo/Vũ Thị Linh

08h50: Chung kết

 

+ K2-200m nam: Trương Văn Hoài/Lê Văn Dũng

09h10: Chung kết

 

+ K4-400m nữ: Nguyễn Thị Hải Yến/Ma Thị Tuyết/Đỗ Thị Thanh Thảo/Dương Thị Bích Loan

09h20: Chung kết

 

Golf

 

+ Đơn nam: Đỗ Lê Gia Đạt, Trương Chí Quân

07h00: Vòng loại

 

Thể dục dụng cụ

 

 

+ Tự do nam: Phạm Phước Hưng, Lê Thanh Tùng

13h00: Chung kết

 

+ Nhảy ngựa nữ: Phan Thị Hà Thanh, Đỗ Thị Vân Anh

13h35: Chung kết

 

+ Ngựa gỗ tay quay nam: Đinh Phương Thành, Lê Thanh Tùng

13h35: Chung kết

 

+ Xà lệch đơn nữ: Đỗ Thị Thu Huyền, Phan Thị Hà Thanh

14h20: Chung kết

 

+ Vòng treo nam: Phạm Phước Hưng, Đặng Nam

14h20: Chung kết

 

Bi sắt

 

+ Đôi nam nữ kết hợp: Ngô Thị Huyền Trân/Trần Thạch Lam

08h45-18h00: Vòng loại, Bán kết, Chung kết

 

Bắn súng

 

+ 50m súng trường nữ cá nhân: Lê Thị Anh Đào, Nguyễn Thị Hằng

08h00: Vòng loại

 

+ 50m súng trường nữ đồng đội: Dương Thị Luyến/Lê Thị Anh Đào/Nguyễn Thị Hằng

08h00: Chung kết

 

+ 50m súng trường cá nhân nam: Phùng Lê Huyên, Nguyễn Duy Hoàng

12h00: Vòng loại

 

+ 50m súng trường đồng đội nam: Nguyễn Duy Hoàng/Phùng Lê Huyên/Tạ Ngọc Long

12h00: Chung kết

 

Quần vợt

 

+ Đơn nam

09h00: Vòng 1, Trịnh Linh Giang

10h00: Vòng 1, Nguyễn Hoàng Thiên

 

+ Đôi nam nữ: Trần Thị Tâm Hảo/Phạm Minh Tuấn

12h30: Vòng 2

 
+ Đơn nữ: Đào Minh Trang

10h00: Vòng 2

 


Tuấn Hiệp
(Thethao.vtv.vn)

Cùng chuyên mục

TIN MỚI