Bắn cung
+ Cung 3 dây đơn nam: Vũ Việt Anh, Nguyễn Tiến Cương
09h00-10h00: Vòng 1/8, Tứ kết, Bán kết
+ Cung 3 dây đơn nữ: Nguyễn Thị Kim Ánh, Lê Ngọc Huyền
09h00-10h00: Vòng 1/8, Tứ kết, Bán kết
+ Cung 3 dây đồng đội nam: Mai Xuân Đức/Nguyễn Tiến Cương/Vũ Việt Anh
13h30-14h00: Tứ kết, Bán kết
+ Cung 3 dây đồng đội nữ: Nguyễn Thị Thanh Thảo/Nguyễn Thị Kim Ánh/Lê Ngọc Huyền
13h30-14h00: Tứ kết, Bán kết
+ Cung 3 dây đôi nam nữ: Nguyễn Tiến Cương/Nguyễn Thị Kim Ánh
14h30-15h00: Tứ kết, Bán kết
Điền kinh
+ Chạy 400m nam: Quách Công Lịch, Lương Văn Thao
08h40: Vòng loại
15h50: Chung kết
+ Nhảy cao nữ: Phạm Thị Diễm, Dương Thị Việt Anh
15h00: Chung kết
+ Nhảy xa nam: Phạm Văn Lâm, Nguyễn Văn Mùa
15h10: Chung kết
+ Chạy 400m nữ: Nguyễn Thị Huyền, Quách Thị Lan
15h40: Chung kết
+ Chạy 3000m vượt chướng ngại vật: Nguyễn Thị Phương, Trương Thị Thúy Kiều
16h00: Chung kết
+ Chạy 3000m nam vượt chướng ngại vật: Phạm Tiến Sản, Lê Trọng Giang
16h30: Chung kết
+ Chạy 4x100m tiếp sức nữ: Đỗ Thị Quyên/Hà Thị Thu/Lưu Kim Phụng/Nguyễn Thị Oanh/Nguyễn Khánh Linh/Trần Thị Yến Hoa
17h10: Chung kết
Bóng rổ
+ Nội dung nam
09h00: Bảng B, Gặp Myanmar
Bowling
+ Đội nam 5 người: Lê Công Hưng/Nguyễn Thành Phố/Lê Thanh Nhã/Phạm Quốc Bảo Kỳ/Nguyễn Trọng Hiếu
09h00-13h00: Chung kết
+ Đội nữ 5 người: Trương Thị Thanh Huyền/Trần Thu Thủy/Đinh Thị Ngọc Thúy/Nguyễn Thu Huyền
09h00-13h00: Chung kết
Đua xe đạp
+ Đua chặng đơn nam: Trịnh Đức Tâm, Mai Nguyễn Hưng, Nguyễn Thành Tâm, Huỳnh Thanh Tùng, Nguyễn Trường Tài, Lê Văn Duẩn
09h45: Chung kết
+ Đua chặng đơn nữ: Lê Thị Thật
08h00: Chung kết
Golf
+ Đơn nữ: Ngô Bảo Nghi, Nguyễn Thảo My, Trần Chiêu Dương
07h00: Vòng 3 (Chung kết)
+ Đồng đội nữ: Ngô Bảo Nghi/Nguyễn Thảo My/Trần Chiêu Dương
07h00: Vòng 3 (Chung kết)
+ Đơn nam: Trương Chí Quân, Đỗ Lê Gia Đạt
07h44: Vòng 4 (Chung kết)
+ Đồng đội nam: Trương Chí Quân/Đỗ Lê Gia Đạt
07h44: Vòng 4 (Chung kết)
Pencak Silat
+ Đối kháng nam hạng 60kg-65kg: Nguyễn Văn Tú
16h20: Tứ kết
+ Đối kháng nam hạng 80kg-85kg: Nguyễn Duy Tuyến
19h40: Tứ kết
Bi sắt
+ Bộ ba nam nữ: Lê Thị Thu Mai/Mai Hữu Phước/Trần Thạch Lam
09h00-19h15: Vòng loại
Đua thuyền
+ 1000m thuyền nhẹ đơn nam: Nguyễn Văn Linh
09h00: Vòng loại
+ 1000m thuyền nhẹ đơn nữ: Hồ Thị Ly
09h20: Vòng loại
+ 1000m đơn nam mái chèo đôi: Nguyễn Văn Hà
09h30: Vòng loại
+ 1000m thuyền nhẹ đôi nữ: Tạ Thanh Huyền/Phạm Thị Thảo
09h50: Vòng loại
+ 1000m thuyền nhẹ đôi nam: Nguyễn Văn Tuấn/Nguyễn Văn Đức
10h00: Vòng loại
+ 1000m đôi nữ mái chèo đơn: Lê Thị An/Phạm Thị Huệ
10h20: Vòng loại
+ 1000m đôi nam mái chèo đơn: Đàm Văn Hiếu/Nguyễn Đình Huy
10h30: Vòng loại
+ 1000m thuyền nhẹ nhẹ bốn nam: Trần Quang Tùng/Trần Ngọc Đức/Trần Đặng Dũng/Phạm Minh Chinh
10h50: Vòng loại
+ 1000m thuyền nhẹ bốn nữ: Cao Thị Hảo/Phạm Thị Huệ/Trần Thị An/Nguyễn Thị Trinh
11h00: Vòng loại
Cầu mây
+ Đội tuyển nữ: Lê Thị Tâm/Dương Thị Xuyên/Bùi Thị Hải Yến/Giáp Thị Hiển/Trần Thị Thu Hoài
14h00: Bảng A, Gặp Myanmar
18h00: Bảng A, Gặp Lào
Bắn súng
+ 50m súng trường nữ ba tư thế: Nguyễn Thị Ngân, Nguyễn Thị Hằng, Nguyễn Thị Xuân
08h00: Vòng loại
10h45: Chung kết
+ 50m súng trường ba tư thế đồng đội nữ: Nguyễn Thị Ngân/Nguyễn Thị Hằng/Lê Thị Anh Đào/Nguyễn Thị Xuân
08h00: Chung kết
+ Bắn đĩa bay Trap đơn nam: Lưu Thế Kỳ, Lê Nghĩa, Nguyễn Hoàng Điệp
09h00-13h15: Vòng loại thứ 2, Bán kết, Tranh HCĐ, Chung kết
+ Bắn đĩa bay Trap đồng đội nam: Lê Nghĩa/Lưu Thế Kỳ/Nguyễn Hoàng Điệp
09h00: Vòng loại 2 (Chung kết)
Taekwondo
+ Biểu diễn quyền đôi nam nữ: Nguyễn Minh Văn/Nguyễn Minh Tú
09h55: Chung kết
+ Biểu diễn quyền đồng đội nữ: Châu Tuyết Vân/Nguyễn Thị Lệ Kim/Nguyễn Thụy Xuân Linh
10h55: Chung kết
+ Biểu diễn quyền đồng đội nam: Lê Hiếu Nghĩa/Lê Thành Trung/Nguyễn Thiên Phụng
11h15: Chung kết
+ Đối kháng nam hạng 54kg: Nguyễn Đình Cường
15h00-19h15: Tứ kết, Bán kết, Chung kết
+ Đối kháng nữ hạng 54kg: Trương Thị Kim Tuyền
18h45-19h30: Bán kết, Chung kết
Quần vợt
+ Đôi nữ: Trần Thị Tâm Hảo/Sĩ Bội Ngọc, Đào Minh Trang/Phan Thị Thanh Bình
10h00: Tứ kết
Bóng chuyền
+ Nội dung nam
16h00: Bảng B, Gặp Campuchia