Bắn cung
+ Cung 3 dây đơn nam: Nguyễn Tiến Cương
15h30: Chung kết
Cầu lông
+ Đơn nữ: Vũ Thị Trang
14h30: Tứ kết
+ Đôi nữ, Tứ kết
16h00: Phạm Như Thảo/Thái Thị Hồng Gấm
16h45: Nguyễn Thị Sen/Vũ Thị Trang
Bóng rổ
+ Nội dung nam
09h00: Tranh hạng 7
Đua xe đạp
+ Đua đường trường nam: Trịnh Đức Tâm, Mai Nguyễn Hưng, Nguyễn Thành Tâm, Huỳnh Thanh Tùng, Nguyễn Trường Tài, Lê Văn Duẩn
07h00: Chung kết
Thể dục nghệ thuật
+ Toàn năng cá nhân: Trương Mai Nhất Linh, Trần Thị Thanh Thanh
10h00-12h15: Chung kết
Pencak Silat
+ Đối kháng nam hạng 45kg-50kg: Diệp Ngọc Vũ Minh
09h00: Chung kết
+ Đối kháng nam hạng 55kg-60kg: Nguyễn Thái Linh
13h00: Chung kết
+ Đối kháng nam hạng 65kg-70kg: Vũ Văn Hoàng
15h30: Chung kết
+ Đối kháng nam hạng 70kg-75kg: Trần Đình Nam
16h00: Chung kết
+ Đối kháng nữ hạng 55k-60kg: Hoàng Thị Loan
13h30: Chung kết
+ Đối kháng nữ hạng 60kg-65kg: Nguyễn Thị Yến
15h00: Chung kết
Bi sắt
+ Bộ ba nam: Mai Hữu Phước/Ngô Ron/Phạm Thế Trung/Trần Thạch Lam
10h00-19h00: Vòng loại
+ Bộ ba nữ: Lê Thị Thu Mai/Ngô Thị Huyền Trân/Nguyễn Thị Thi/Trần Thị Diễm Trang
10h00-19h00: Vòng loại
Đua thuyền
+ 1000m thuyền nhẹ đơn nam: Nguyễn Văn Linh
09h00: Chung kết
+ 1000m thuyền nhẹ đơn nữ: Hồ Thị Lý
09h15: Chung kết
+ 1000m đơn nam mái chèo đôi: Nguyễn Văn Hà
09h30: Chung kết
+ 1000m thuyền nhẹ đôi nữ: Phạm Thị Thảo/Tạ Thanh Huyền
09h45: Chung kết
+ 1000m thuyền nhẹ đôi nam: Nguyễn Văn Tuấn/Nguyễn Văn Đức
10h00: Chung kết
+ 1000m đôi nữ mái chèo đơn: Lê Thị An/Phạm Thị Huệ
10h15: Chung kết
+ 1000m đôi nam mái chèo đơn: Đàm Văn Hiếu/Nguyễn Đình Huy
10h30: Chung kết
+ 1000m thuyền nhẹ bốn nam: Trần Quang Tùng/Trần Ngọc Đức/Trần Đăng Dũng/Phạm Minh Chinh
10h45: Chung kết
+ 1000m thuyền nhẹ bốn nữ: Cao Thị Hảo/Phạm Thị Huệ/Trần Thị An/Nguyễn Thị Trịnh
11h00: Chung kết
Cầu mây
+ Đôi nữ: Nguyễn Thị Quyên/Trần Thị Việt Mỹ/Hoàng Thị Hòa
09h00: Bảng A, Gặp Lào
18h00: Bảng A, Gặp Indonesia
Taekwondo
+ Đối kháng nam hạng dưới 68k: Phan Trung Đức
13h15-18h30: Tứ kết, Bán kết, Chung kết
+ Đối kháng nữ hạng dưới 57kg: Phạm Thị Thu Hiền
13h15-18h45: Tứ kết, Bán kết, Chung kết
+ Đối kháng nữ hạng dưới 62kg: Hà Thị Nguyên
13h45-19h18: Bán kết, Chung kết
Bóng chuyền
+ Nội dung nữ
16h00: Bán kết, Gặp Singapore