SEA Games 27, ngày 12/12: Lịch thi đấu và tường thuật trực tiếp

Thể thao VTV OnlineCập nhật 08:23 ngày 12/12/2013

 Dưới đây là lịch thi đấu và tường thuật trực tiếp ngày 12/12 của SEA Games 27.

Các môn thi đấu tại SEA Games sẽ được tường thuật trực tiếp trên các kênh VTV3 (từ 8h30 - 10h30) và kênh VTV2 (từ 17h00 - 19h00).

Trận đấu giữa U23 Indonesia và U23 Thái Lan diễn ra lúc 16h00 sẽ được tường thuật trực tiếp trên kênh VTV6.

‘ VTV sẽ đem đến cho khán giả từng khoảnh khắc mới nhất tại SEA Games 27

Lịch thi đấu của đoàn Thể thao Việt Nam ngày 12/12:

1. Môn canoeing: Chung kết từ 9h30

K1 500m nữ: Nguyễn Thị Duyên

C1 500m nam: Trần Văn Long

K1 500m nam: Nguyễn Thành Quang

K2 500m nữ: Kiều Thị Hảo, Nguyễn Thị Mai

C2 500m nam: Trần Văn Long, Nguyễn Hồng Quân

K4 500m nữ: Nguyễn Thị Duyên, Kiều Thị Hảo, Nguyễn Thị Lệ, Nguyễn Thị Mai

2. Bắn súng: Chung kết đồng đội và cá nhân từ 9h30

50m Súng trường bắn nằm nữ: Nguyễn Thị Phương, Lê Thị Anh Đào, Nguyễn Thị Xuân

3. Bi sắt: Vòng loại từ 9h

Đôi nam: Thạch Tuấn Thanh, Hồ Quốc Hữu

Đơn nữ: Sơn Thị Chanh Tha

Futsal nữ từ 13h30

Việt Nam – Indonesia

4. Pencak Silat: Bán kết từ 10h30

55kg nam: Võ Duy Phương

50kg nam: Diệp Ngọc Vũ Minh

85kg nam: Lê Sĩ Kiên

70kg nam: Đặng Toàn Thắng

5. Cầu lông: Từ 9h30

Đôi nam nữ: Đào Mạnh Thắng / Phạm Như Thảo

Đơn nữ: Lê Thu Huyền, Vũ Thị Trang

Đơn nam: Nguyễn Tiến Minh

Đôi nữ: Lê Thu Huyền, Phạm Như Thảo

Đôi nam: Nguyễn Tiến Minh / Huỳnh Nguyễn Khang

6. Vật: Từ13h30

55kg nữ: Nguyễn Thị Lụa

55kg nam: Nguyễn Huy Hà

60kg nam: Nguyễn Thế Anh

66kg nam: Bùi Tuấn Anh

7. Boxing: Từ 14h30

51kg nữ: Nguyễn Thị Yến

8. Xe đạp: Từ 9h30

Băng đồng đồng đội nam: Hà Thế Long, Nguyễn Văn Quang, Phan Hoàng Hùng, Đặng Thành Thái

Băng đồng đồng đội nữ: Cao Thị Cẩm Lệ, Đặng Thị Ngọc Huyền, Đinh Thị Như Quỳnh, Quàng Thị Soang

9. Bơi: Từ 9h30, chung kết từ 18h30

200m hỗn hợp nữ: Nguyễn Thị Ánh Viên, Nguyễn Thị Kim Tuyến

400m hỗn hợp nam: Trần Duy Khôi, Lâm Quang Nhật

100m tự do nữ: Lê Thị Mỹ Thảo, Trần Tâm Nguyện

200m ngửa nam: Phan Gia Mẫn, Phan Lam Yên

200m ngửa nữ: Nguyễn Thị Ánh Viên

10. Cử tạ: Họp kỹ thuật từ 11h30

Karatedo: Họp kỹ thuật từ 10h30