SEA Games 27, ngày 20/12: Lịch thi đấu và tường thuật trực tiếp

Thể thao VTV OnlineCập nhật 07:34 ngày 20/12/2013

Dưới đây là lịch thi đấu và tường thuật trực tiếp ngày 20/12 của SEA Games 27.

Các môn thi đấu tại SEA Games sẽ được tường thuật trực tiếp trên các kênh VTV3 (8h30 - 10h30 và 13h00 - 17h00) và kênh VTV2 (từ 17h00 - 19h00).

Trận tranh HCĐ môn bóng nữ giữa Myanmar và Malaysia diễn ra lúc 16h30 sẽ được tường thuật trực tiếp trên kênh VTV6. Đặc biệt, trận chung kết bóng đá nữ giữa ĐT Việt Nam và Thái Lan được tường thuật trực tiếp vào lúc 20h00 trên kênh VTV2.

‘ Chờ vàng từ ĐT nữ Việt Nam

Lịch thi đấu của đoàn Thể thao Việt Nam ngày 20/12:

Môn Bi sắt: Từ 09h00 đến 18h30

· Bộ ba nam: Nguyễn Xuân Lộc, Phan Thế An, Vũ Khang Duy, Cao Phú Thịnh

· Bộ ba nữ: Ngô Thị Huyền Trân, Nguyễn Thị Cẩm Duyên, Trần Thị Diễm Trang, Lê Thị Út Thương

Môn Cầu mây

· 15h30 - 16h30: Đôi nữ: Việt Nam - Myanmar

· 16h30 - 17h30: Đôi nam: Việt Nam - Lào

Môn Bóng chuyền nam

· 14h30: Việt Nam - Myanmar (Tranh HCĐ)

Môn Futsal nam

· 16h30: Việt Nam - Thái Lan (Chung kết)

Môn Futsal nữ

· 13h30: Việt Nam - Thái Lan (Chung kết)

Môn Bóng đá nữ

· 20h00: Việt Nam - Thái Lan (Chung kết)

Môn Cờ vua: Từ 09h30 đến 16h30

· Cờ đổi quân đồng đội nam nữ: Đào Thiên Hải, Hoàng Thị Như Ý và Trần Quốc Dũng, Võ Thị Kim Phụng

Môn Billiards

· 10h30 English đơn: Nguyễn Thanh Bình (Gặp VĐV Thái Lan), Nguyễn Trung Kiên (Gặp VĐV Myanmar)

· 13h30 Pool 10 bi nữ: Huỳnh Thị Ngọc Huyền (Tứ kết)

Môn Bóng bàn

· 09:00 Đơn nam: Nguyễn Văn Ngọc (Gặp VĐV Singapore)

· 09:30 Đơn nữ: Mai Hoàng Mỹ Trang (Gặp VĐV Myanmar)

· 10:00 Đơn nam: Lê Tiến Đạt (Gặp VĐV Lào)

· 10:30 Đơn nữ: Nguyễn Thị Nga (Gặp VĐV Thái Lan)

· 11:00 Đơn nam: Lê Tiến Đạt (Gặp VĐV Indonesia)

· 11h30 Đơn nữ: Mai Hoàng Mỹ Trang (Gặp VĐV Indonesia)

· 11h30 Đơn nữ: Nguyễn Thị Nga (Gặp VĐV Singapore)

· 14h30 Đơn nam: Nguyễn Văn Ngọc (Gặp VĐV Indonesia)

· 15h30 Đơn nam: Nguyễn Văn Ngọc (Gặp VĐV Campuchia)

· 15h30 Đơn nam: Lê Tiến Đạt (Gặp VĐV Myanmar)

· 16h00 Đơn nữ: Nguyễn Thị Nga (Gặp VĐV Indonesia)

· 16h30 Đơn nữ: Mai Hoàng Mỹ Trang (Gặp VĐV Lào)

Môn Nhảy cầu

· 10h300-12h30 3m cầu mềm đôi nam: Nguyễn Minh Sang, Vũ Anh Duy

· 15h30-18h30 3m cầu mềm đôi nữ: Hoàng Lê Thanh Thúy, Nguyễn Vũ Thảo Quỳnh

Môn Kempo: Từ 09h40

· Đôi nữ đai đen: Trần Thị Mỹ Duyên, Lê Dương Lan Phương

· Đôi nam đai đen: Nguyễn Vũ Đăng, Nguyễn Kim Nguyên

· 60kg nam: Nguyễn Duy Chung

· 55kg nam: Nguyễn Kim Nguyên

· Đồng đội quyền nữ 8 người: Lê Thị Thu Hằng, Lê Dương Lan Phương, Nguyễn Thanh Bảo Mi, Phạm Thị Mão, Phan Thị Kiều Duyên, Trần Thị Mỹ Duyên, Lê Hoàng Diệu, Nguyễn Thùy Dương

· Đôi nam đai nâu: Nguyễn Duy Chung, Nguyễn Phú Cường

· 48kg nữ: Đỗ Hồng Ngọc

· 51kg nữ: Nguyễn Thùy Dương

Môn Taekwondo: Từ 13h30

· 49kg nữ: Đoàn Thị Hương Giang

· 53kg nữ: Nguyễn Thanh Thảo

· 63kg nam: Lê Huỳnh Châu

· Từ 14h30 chung kết

Môn Judo

- Từ 13h30

· 57kg nữ: Hồ Thị Như Vân

· 63kg nữ: Bùi Thị Hoa

Từ 18h30

· 73kg nam: Nguyễn Tấn Công

· 81kg nam: Tô Hải Long

Môn Vovinam

- Từ 09h30 đến 12h00

· 60kg nữ: Nguyễn Thị Quyền Chân

· 55kg nam: Trần Anh Tuấn

· Long Hổ Quyền: Hứa Lê Cẩm Xuân

· Song luyện kiếm: Hứa Lê Cẩm Xuân, Mai Thị Kim Thùy

- Từ 15h30 đến 17h30

· Đa luyện vũ khí nam: Huỳnh Khắc Nguyên, Nguyễn Văn Cường, Lâm Đông Vượng, Trần Công Tạo

· Song luyện mã tấu: Trần Thế Thường, Lâm Đông Vượng

* Chú ý: Lịch có thể thay đổi theo thông báo của Ban tổ chức