Bơi
- 50m bướm đơn nữ, Nguyễn Thị Ánh Viên và Nguyễn Diệp Phương Trâm
08h00: Vòng loại
18h00: Chung kết
- 100m tự do đơn nam, Hoàng Quý Phước và Trần Duy Khôi
08h04: Vòng loại
18h04: Chung kết
- 100m ngửa đơn nam, Phan Gia Mẫn
08h05: Vòng loại
18h44: Chung kết
- 200m hỗn hợp nữ, Nguyễn Thị Ánh Viên và Nguyễn Diệp Phương Trâm
08h10: Vòng loại
19h19: Chung kết
- 200m bơi ngửa nữ, Nguyễn Thị Ánh Viên
18h44: Chung kết
- 4x200m tiếp sức tự do nam, Đội Việt Nam: Hoàng Quý Phước, Trần Duy Khôi, Lâm Quang Nhật, Phan Gia Mẫn
19h25: Chung kết
Điền kinh
- Marathon đơn nam, Bùi Thế Anh và Hoàng Nguyễn Thanh
05h00: Chung kết
- Marathon đơn nữ, Lâm Thị Thúy và Hoàng Thị Thanh
05h00: Chung kết
Billiards snooker
- Snooker đơn nam, Nguyễn Nhật Thành
09h00: Vòng 1/8
- Billiards Anh đơn nam, Nguyễn Thanh Bình và Phạm Hoài Nam
15h00-18h00: Vòng 1/8
- Carom 1 băng đơn nam, Trần Phi Hùng
15h00: Tứ kết
- Billiards Anh 500 đơn nam, Nguyễn Thanh Bình
09h00-12h00: Bán kết, Chung kết
- Pool 9 bi đôi: Đỗ Hoàng Quân, Nguyễn Anh Tuấn
09h00: Bán kết
15h00: Chung kết
Quyền anh
- Đơn nam hạng 46kg-49kg, Huỳnh Ngọc Tân
13h30: Tứ kết
- Đơn nam hạng 56kg-60kg
14h30: Tứ kết
- Đơn nam hạng 60kg-64kg, Nguyễn Văn Đệ
15h00: Tứ kết
- Đơn nam hạng 49kg-52kg, Bùi Trọng Thái
17h30: Tứ kết
- Đơn nam hạng 52kg-56kg, Trần Phú Cường
18h00: Tứ kết
- Đơn nam hạng 69kg-74k, Trương Đình Hoàng
19h15: Tứ kết
Đấu kiếm
- Kiếm liễu đồng đội nam: Lưu Hồng Sơn, Nguyễn Minh Quang, Nguyễn Quốc Oai, Phạm Quốc Tài
13h00-17h00: Tứ kết, Bán kết, Chung kết
- Kiếm ba cạnh đồng đội nữ: Nguyễn Thanh Vân, Nguyễn Thị Như Hoa, Trần Thị Len, Trần Thị Thùy Trinh
15h15-17h45: Tứ kết, Bán kết, Chung kết
- Kiếm chém đồng đội nữ: Bùi Thị Thu Hà, Nguyễn Thị Lệ Dung, Nguyễn Thị Thanh Loan, Nguyễn Thị Thủy Chung
16h00-18h30: Bán kết, Chung kết
Bóng đá
- 19h30: U23 Timor-Leste – U23 Việt Nam
Thể dục dụng cụ
- 12h00: Chung kết đồng đội nữ (Đỗ Thị Thu Huyền, Đỗ Thị Vân Anh, Phan Thị Hà Thanh, Long Thị Ngọc Huỳnh)
Judo
- Đơn nam hạng 81kg-90kg
13h30-18h40: Vòng loại, Tranh HCĐ, Chung kết
- Đơn nam hạng 90kg-100kg
13h30-18h40: Vòng loại, Tranh HCĐ, Chung kết
- Đơn nữ hạng 57kg-63kg
13h30-18h40: Vòng loại, Tranh HCĐ, Chung kết
- Đơn nữ hạng 63kg-70kg
13h30-18h40: Vòng loại, Tranh HCĐ, Chung kết
- Đơn nữ hạng 70k-78kg
13h30-18h40: Vòng loại, Tranh HCĐ, Chung kết
Bắn súng
- 10m súng ngắn hơi nữ: Nguyễn Minh Châu, Triệu Thị Hoa Hồng, Lê Thị Hoàng Ngọc
08h00-10h00: Vòng loại, Chung kết
- 10m súng ngắn đồng đội nữ: Đặng Thu Hương, Lê Thị Hoàng Ngọc, Nguyễn Minh Châu, Triệu Thị Hoa Hồng
08h00: Vòng loại
- 10m súng ngắn hơi nam: Trần Quốc Cường, Hoàng Xuân Vinh, Nguyễn Hoàng Phương
10h00-14h00: Vòng loại, Chung kết
- 10m súng ngắn đồng đội nam: Hoàng Xuân Vinh, Nguyễn Hoàng Phương, Phạm Ngọc Huy, Trần Quốc Cường
10h00: Vòng loại
Bóng bàn
- Đồng đội nam, bảng B: Trần Tuấn Quỳnh, Đinh Quang Linh, Dương Văn Nam, Lê Tiến Đạt, Nguyễn Anh Tú
09h00: Gặp Campuchia
13h00: Gặp Indonesia
- Đồng đội nữ, bảng A: Mai Hoàng Mỹ Trang, Nguyễn Thị Nga, Phạm Thị Thiên Kim, Phan Hoàng Tường Giang, Vũ Thị Hà
13h00: Gặp Lào
18h30: Gặp Philippines
Quần vợt
- Tứ kết đồng đội nữ: Phan Thị Thanh Bình, Sĩ Bội Ngọc, Trần Thị Tâm Hảo, Đào Minh Trang
09h00: Gặp Philippines
- Tứ kết đồng đội nam: Phạm Minh Tuấn, Trịnh Linh Giang, Trần Hoàng Anh Khoa, Nguyễn Hoàng Thiên
09h00: Gặp Thái Lan
Wushu
- Biểu diễn Thái cực quyền nữ: Trần Thị Minh Huyền
13h00: Chung kết
- Biểu diễn Thái cực quyền nam: Nguyễn Thanh Tùng
13h45: Chung kết
- Biểu diễn kiếm thuật nữ: Dương Thúy Vi, Hoàng Thị Phương Giang
14h30: Chung kết
- Biểu diễn Nam quyền và Nam đao nữ: Nguyễn Thùy Linh, Bùi Minh Phương
15h00: Chung kết
- Biểu diễn Nam quyền và Nam côn: Cao Khắc Đạt, Phạm Quốc Khánh
19h00: Chung kết
- Tán thủ nam hạng 60kg: Hoàng Văn Cao
19h10: Bán kết
- Biểu diễn Trường quyền nữ: Dương Thúy Vi, Hoàng Thị Phương Giang,
19h30: Chung kết
- Tán thủ nam hạng 65kg: Nguyễn Văn Tài
19h30: Bán kết
- Biểu diễn Côn thuật: Nguyễn Mạnh Quyền, Trần Xuân Hiệp
20h00: Chung kết
Tuấn Hiệp
(Thethao.vtv.vn)